Thảo Luật Chung Dela Sol quận 4 Capitaland

Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
E xem bố trí mặt bằng thì 10 căn/sàn mà chỉ có 2 thang máy cho dân và 1 thang hàng thì ít quá ko nhỉ? Thêm nữa căn 2PN diện tích thông thủy chỉ từ 63-68m2 thì có tù túng quá ko? Giá tòa Cello vừa rồi chiết khấu hết các kiểu tầm 65-67tr/m2, em thấy cao so với mặt bằng Q4, nên có vẻ ko thích hợp cho dân đầu tư ngắn hạn? tiện ích thì nhiều thật, nhưng đổi lại phí quản lý cũng sẽ cao. Không biết lúc xây xong CĐT hoàn thiện khu vực xung quanh thế nào, chứ bây giờ nhìn còn lôm côm quá...đường Tôn Thất Thuyết và Nguyễn Khoái cũng bé, không biết kế hoạch mở rộng sẽ như thế nào? Các bác cho em xin đánh giá với ạ.
nghe bác phân tích thấy giá tầm 50tr/m2 thì mới bán được !
nhưng
hôm mở bán hết hơn 200 căn , khách nước ngoài làm hđ thuê luôn

Hạng B2
11/3/15
110
165
43
35
nghe bác phân tích thấy giá tầm 50tr/m2 thì mới bán được !
nhưng
hôm mở bán hết hơn 200 căn , khách nước ngoài làm hđ thuê luôn
Nói thật e cũng đang quan tâm cái này vì thích phong cách thiết kế hay hay, uy tín CĐT và lịch thanh toán khá linh hoạt. Nhưng còn mấy điều trên làm e đắn đo quá. Bên VCP hình như 1 sàn 12 căn mà đến 8 cái thang máy thì phải :)))

Tập Lái
26/3/18
5
3
3
29
Nói thật e cũng đang quan tâm cái này vì thích phong cách thiết kế hay hay, uy tín CĐT và lịch thanh toán khá linh hoạt. Nhưng còn mấy điều trên làm e đắn đo quá. Bên VCP hình như 1 sàn 12 căn mà đến 8 cái thang máy thì phải :)))
hình như bên VCP không nhiều thang lắm đâu.

Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
8 thang nhưng đến 40-50 tầng
bên này tòa mới bán có 21 tầng thôi., tính ra củng ngang nhau

• Like
Reactions: Meiji206
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
bác đã mua chưa ah ?
phải tính mật độ căn/thang/tháp chứ sao tính trên sàn được ah
đã hết hàng Alto và Cello
bác quan tâm tháp còn lại inb em nhé

p/s: 10h đã kết thúc bán hàng hôm 8/12 rồi
Dela Sol quận 4 Capitaland

• Like
Reactions: Meiji206
Hạng B2
11/3/15
110
165
43
35
8 thang nhưng đến 40-50 tầng
bên này tòa mới bán có 21 tầng thôi., tính ra củng ngang nhau

Vâng tks bác, mình cũng quên cái vụ này, vậy tính ra cũng không đến nỗi.

bác đã mua chưa ah ?
phải tính mật độ căn/thang/tháp chứ sao tính trên sàn được ah
đã hết hàng Alto và Cello
bác quan tâm tháp còn lại inb em nhé

p/s: 10h đã kết thúc bán hàng hôm 8/12 rồi
View attachment 1792642

Để mình nghiên cứu thêm xem sao, thích mà đắn đo cái giá quá, mình mua đầu tư sợ khó ra hàng. Hình như tháp Bass là đắt nhất nhỉ?