Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Hôm lễ 30-4 rồi em đi Châu đốc bị kẹt xe quá , phải quẹo qua ngỏ Tam Nông _ Tràm Chim , đường hơi nhỏ và bị xóc thảy nhiều ...đi dư người nên phía sau phải lật thành sàn ...thế là đám V1 phía sau bị nôn vài đứa , thấy hơi quê ..! Em về nhà ngâm kíu độ cặp này vô , nó lớn hơn và mạnh hơn để kềm phần đuôi xe bớt thảy lại ...
Xui là hôm đó bơm hơi bị trục trặc phần điện ( ko xài bầu hơi được , chứ nếu có hơi thì nó đỡ hơn )
Đệm giảm chấn lò xo

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Hôm lễ 30-4 rồi em đi Châu đốc bị kẹt xe quá , phải quẹo qua ngỏ Tam Nông _ Tràm Chim , đường hơi nhỏ và bị xóc thảy nhiều ...đi dư người nên phía sau phải lật thành sàn ...thế là đám V1 phía sau bị nôn vài đứa , thấy hơi quê ..! Em về nhà ngâm kíu độ cặp này vô , nó lớn hơn và mạnh hơn để kềm phần đuôi xe bớt thảy lại ...
Xui là hôm đó bơm hơi bị trục trặc phần điện ( ko xài bầu hơi được , chứ nếu có hơi thì nó đỡ hơn )View attachment 473717
Bác cụ thể hoá bằng thực tế đi, em cám ơn. Hình ảnh lên xe thế nào bác

Hạng C
26/3/13
646
593
93
Xui là hôm đó bơm hơi bị trục trặc phần điện ( ko xài bầu hơi được , chứ nếu có hơi thì nó đỡ hơn )View attachment 473717
Xe bác độ xài bầu hơi ah. E thích món này nhưng chưa thấy qua, bác cho e mấy trăm đồng ảnh để e chiêm ngưỡng đi.

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Grandis đã có sẵn thanh cân bằng rồi bác ..! Em thay luôn dàn cao su sinlock ( 4 cục ) của 2 bợ chử A sau mà vẫn chưa vừa ý nên mới độ cặp phuộc này vô ( của Honda...nó có lực kéo mạnh hơn ) để kềm bớt lại ...
. Vì đường xá ở VN xấu đa dạng nên khi đi những cung đường này mới thấy Xe có đẳng cấp hay không .

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng C
26/3/13
646
593
93
Grandis đã có sẵn thanh cân bằng rồi bác ..! Em thay luôn dàn cao su sinlock ( 4 cục ) của 2 bợ chử A sau mà vẫn chưa vừa ý nên mới độ cặp phuộc này vô ( của Honda...nó có lực kéo mạnh hơn ) để kềm bớt lại ...
. Vì đường xá ở VN xấu đa dạng nên khi đi những cung đường này mới thấy Xe có đẳng cấp hay không .
xe E chuẩn bị thay phuộc sau! Bác cho E biết phuộc mới của Bác của xe gì k?? E mua về thay thử xem sao! phuộc cũ Bác còn chạy được k?? chuyển giao cong nghệ cho E đi

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Em lục lại vài tấm hình cũ gởi lên để bác xem tạm ...
Đệm giảm chấn lò xo
Đệm giảm chấn lò xo
Đệm giảm chấn lò xo
V2 em hiện tại , nâng hạ gầm bằng remote , chọn độ cao , cân bằng độ nghiêng ... Nhưng em ko bít úp bằng video clip , nên để có dịp nào ọp ẹp sẽ cố gắng sắp xếp trình làng với các bác ...