Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
PhD nói:
Bác thức cả đêm post hình à,

Cả nhà em rất muốn vào TT xem đèn hoa Noel, nhưng em ngại đông người và kẹt xe lắm, tìm được chỗ đậu xe là vấn đề gian nan nhất, nên vừa rồi em chỉ đi ban ngày 1 mình, chắc phải để sau Noel tí.

Vâng bác, đúng ra thì xong nhanh thôi nhưng xui rủi cái mạng nhà tui (hay tại cái máy tính sắp hư ) nên bỗng nhiên nó chậm như rùa rồi buồn ngủ làm sai tùm lum phải ráng làm lại cho kịp trước Noel bác ah. :mad:

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
Noel năm nào cũng đèn hoa tưng bừng nhưng sao họ không làm thêm 1 cái event nào cho nó xôm tụ các bác nhẩy.

Tập Lái
23/11/09
1
0
0
Trùi ui, noel đường phố đẹp quá ..... nhưng không bằng năm vừa rồi .... chán ... :cool:

VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
50
Mong rằng hình ảnh này sẽ kéo dài thêm vài hôm nữa để mọi người cùng thưởng ngoạn hoặc để thu hút khách du lịch vào VN.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
tran_tuan_duc nói:
Hình đẹp quá bác ơi,nhưng tiếc tí là bác đẩy ISO cao quá thì phải nên ảnh bị noise.Mong được xem tiếp ảnh của bác.

Thanks các bác nhé! Topic hình vẫn còn đấy nhưng hết thành sự kiện rồi, bây giờ là chuẩn bị cho Tết Nguyên Đán nhỉ! Hình ảnh này chỉ mong được xem như phóng sự nóng cho những người ở nhà biết được quang cảnh trung tâm SG đón mừng đêm Noel và Năm Mới 2010 như thế nào thôi. Không mang nặng tính nghệ thuật với chất lượng cao vì thế tui chụp tạm bằng cái máy nhỏ xíu hiệu Canon các bác ah. Không mang chân máy, ISO đẩy lên 800, chỉnh sửa bằng ACDsee tăng độ sáng lên chút với độ sharpness cũng tăng lên chút thế là ra tông ảnh hơi gắt và có NOISE liền.;)

Status
Không mở trả lời sau này.