Hạng B2
30/8/05
165
1
0
RE: Đèn ABS lóe sáng!

Trông sheva cứ như bác sĩ, nhìn đâu cũng thấy con bệnh! Cũng không nên lo lắng quá những hiện tượng như vậy!

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Mục tiêu của em là nhiều sao như đất nước cờ hoa này
, em ko muốn thành thầy lang đâu:D

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Thợ sửa chữa ngoài kia không bằng XI PHỐ được đâu bác ạ....bác xem em nói có đúng thế không???

Nếu bác nào ở HN dùng FO e giới thiệu cho một anh, hôm nào rảnh mời anh ấy đi off cái và tư vấn từ Ung thư đến nan y cho con Fo luôn.

Đồng chí này lăn lộn với xe Fo 11 năm rồi.

Rất tiếc anh ấy chưa hoặc ít vào 4Rum này để xem anh em đánh đấm thế nào.
0904 283 902
Mr Trung

Trích đoạn: sheva_one

Mục tiêu của em là nhiều sao như đất nước cờ hoa này
, em ko muốn thành thầy lang đâu:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Trích đoạn: petrol

Thợ sửa chữa ngoài kia không bằng XI PHỐ được đâu bác ạ....bác xem em nói có đúng thế không???

Nếu bác nào ở HN dùng FO e giới thiệu cho một anh, hôm nào rảnh mời anh ấy đi off cái và tư vấn từ Ung thư đến nan y cho con Fo luôn.

0904 283 902
Mr Trung

Bác này có làm ở hãng Fo ko bác Petrol?? Cảm ơn bác cho thông tin nhé.
Hê, ý em muốn nói đến mem rành Mông ở phía Bắc thui, chứ ko nói đến thợ

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Chú này cũng giống như Petrol thui

Trích đoạn: sheva_one

Trích đoạn: petrol

0904 283 902
Mr Trung

Bác này có làm ở hãng Fo ko bác Petrol?? Cảm ơn bác cho thông tin nhé.
Hê, ý em muốn nói đến mem rành Mông ở phía Bắc thui, chứ ko nói đến thợ

Tập Lái
20/1/07
3
0
0

Em cũng đang bị như bác sheva, có điều đèn nó mãi mà không chịu tắt.

Em mới lấy xe cuối tháng 2, lấy xong có cho xe vào Ford Thủ đô kiểm tra thay dầu máy, hộp số etc... các loại, được các bác thợ tư vấn là chạy khoảng 4000km thì cho đi bảo dưỡng. Không biết lần bảo dưỡng này thì em sẽ phải thay những gì nhỉ. Ngoài ra xe em còn bị bệnh đang chạy mà thốc ga là tự dưng khựng khựng lại, phải nhả ga rồi đạp từ từ thì mới được, các bác tư vấn hộ em là bệnh gì với. Em kỹ thuật rất kém, mua xe về chỉ biết đổ xăng và chạy :)

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: kient

Em cũng đang bị như bác sheva, có điều đèn nó mãi mà không chịu tắt.

Em mới lấy xe cuối tháng 2, lấy xong có cho xe vào Ford Thủ đô kiểm tra thay dầu máy, hộp số etc... các loại, được các bác thợ tư vấn là chạy khoảng 4000km thì cho đi bảo dưỡng. Không biết lần bảo dưỡng này thì em sẽ phải thay những gì nhỉ. Ngoài ra xe em còn bị bệnh đang chạy mà thốc ga là tự dưng khựng khựng lại, phải nhả ga rồi đạp từ từ thì mới được, các bác tư vấn hộ em là bệnh gì với. Em kỹ thuật rất kém, mua xe về chỉ biết đổ xăng và chạy :)
Bệnh vặt chung của Mon, KT 1 số thứ cần thiết như bobin, bugi,, lại ngon ngay ý mà

Tập Lái
28/5/08
4
0
0

Em chao tat ca cac bac .Bac petrol co khoe khong

Tập Lái
28/5/08
4
0
0

con co ban cua kient da khoi benh chua ,neu bac chay deu ga o toc do 45-50 km co bi giat nhe xe kg