O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC
RE: Vài hình Focus tại triển lãm

Em áo vàng này xấu thiệt, hôm qua nhiều em đẹp lắm, nguyên cái triển lãm chỉ có longlegs là coi được còn xe thấy gớm, bác songlam không chịu chụp, chụp làm gì cái em vừa xấu vừa mắc (focus):D

Tập Lái
17/6/05
29
0
0

Quả này mà 37k á? Thế thì mua Everest đi còn sướng hơn.

Tập Lái
17/6/05
29
0
0

Hồi trước còn có VN autoshow thế mà bây giờ chả thấy đâu.Ở đấy người ta mới giới thiệu xe chứ còn cái triển lãm này thì giới thiệu công nghệ mới thôi!!!

Tập Lái
20/5/05
18
0
0

Động cơ và khung gầm của con Focus 1.6 MT giống con Mazda 3 MT. Quả này lại giống như anh em song sinh Laser và 323 Familia rồi. Được cái có nhiều lựa chọn ở động cơ.Không hiểu khi sản xuất tại VN có bị thay đồi mác tôn vỏ xe ,không khéo lại mỏng dính.

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Theo cái mấy cái hình các bác chụp con này có số tự động tiptronic à??? thế quá ngon bác nào thích chuyển = số tay cứ thế mà chạy ....

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

sao nhìn thấy đơn điệu quá các bác nhỉ ? form xe thì nhỏ, nội thất thì ko thể thường hơn được, hơn được mỗi em vios mà giá lại trên trời .. kiểu này thì thằng Ford ko biết khôn giảm giá bán để bán càng nhiều càng tốt ko thì em Civic ra thì em này có nước die ....

:D;)

Tập Lái
22/7/05
31
0
0

Bác dungnhn lạc quan khiếp , bác cứ thử tới coi mấy con xe tàu trong triển lảm như con JAD (nói la malaysia nhưng máy móc tàu lun) em nói thiệt nếu xe tàu mà tràn qua như kiểu mấy xe này là tai họa lớn , bác cứ thử tưởng tượng bác đang lái em của bác kế con này ,thình lình cửa nó bật ra do bộ khóa cử lởm nguyên cánh cử đó phang vô mặt em bác thì kể như ...
Nói thiệt ngày hôm qua đáng lẽ em chụp hình cái cửa của nó gửi lên cho mấy bác coi nhưng mấy thằng sale nó can em không thôi mấy bác thấy cái cửa bên tài phụ nó lởm như thế nào
Xe tàu tràn vô khi mà mấy bác đăng kiểm mình yếu kém thì chỉ có chết dân đen

Tập Lái
11/7/05
12
0
0

Xe Focus này nặng hơn con Altis tới 200kg (1290 vs 1085) nên chạy chắc là đầm hơn Altis nhưng rõ ràng là ăn xăng hơn. Động cơ Duratec chắc chắn ăn xăng hơn VVT-i (có thể so sánh giữa Mondeo va Camry).Hy vọng là xe Focus này cách âm tốt hơn vì theo tiêu chuẩn châu Âu. Nhưng Focus là đối thủ cạnh tranh với Altis thì khó nếu theo tiêu chí đánh giá ở VN về giá cả và hiệu quả. Có lẽ theo tiêu chí an toàn và huởng thụ thì được ( xe nặng hơn ,rộng hơn , có nhiều lựa chọn về động cơ, hộp số...)