Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Đèn Flash khi đạp thắng

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
RE: Đèn Flash khi đạp thắng

Vậy thôi em không gắn đâu ! nghe mấy anh nói em cũng....! em thấy cũng có mấy xe gắn thấy cũng hay hay nhưng nghe mấy anh nói bây giờ em..... đổi ý rồi ! hi hi ! :):)
Mấy anh xin sticker chổ nào vậy ? em đã xin anh Hải hoài mà không thấy trả lời gì hết ! em o tỉnh lận ! nói thật em máu cái sitcker này lâu lắm rồi em tham gia 4r này từ tháng 9 tới giờ xin sticker hoài mà không được (nói thật hôm bữa em định đi cắt decan rồi nhưng mà suy nghĩ sao lại thôi đo chứ) có anh em nào có cho em với ! thankssss !!!!;);)

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: khoa

Vậy thôi em không gắn đâu ! nghe mấy anh nói em cũng....! em thấy cũng có mấy xe gắn thấy cũng hay hay nhưng nghe mấy anh nói bây giờ em..... đổi ý rồi ! hi hi ! :):)
Mấy anh xin sticker chổ nào vậy ? em đã xin anh Hải hoài mà không thấy trả lời gì hết ! em o tỉnh lận ! nói thật em máu cái sitcker này lâu lắm rồi em tham gia 4r này từ tháng 9 tới giờ xin sticker hoài mà không được (nói thật hôm bữa em định đi cắt decan rồi nhưng mà suy nghĩ sao lại thôi đo chứ) có anh em nào có cho em với ! thankssss !!!!;);)
Cám ơn bác đã quyết định không gắn thêm đèn mất văn hóa,...:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: medusa

Trích đoạn: khoa

bác nào biết chỗ nào bán đèn flash không vậy ? giá bao nhiêu ? lắp chỗ nào đẹp ! thanks!!!
Nếu Bác Đồng ý E chỉ cho Bác ,mấy cha kia khó tính quá
Lắp vào cái cửa gió máy lạnh,trên taplo,Đồng hồ ,Nói chung là Nội thất:D:D:D:D
Giá tầm khỏang 500K đến 700K 1đôi
Ý kiến hay đó, gắn thẳng lên kiếng lái nguyên 1 dãy đảm bảo khi đạp thắng là sẽ rạng ngời, chói lóa luôn :D:D:D

Hạng B2
24/10/06
423
1
0
www.narva.com.vn

Trích đoạn: corolla95

Tiên sư mấy thằng đi gắn máy , 2 bánh gắn thay cái đèn stop sau bằng nhựa trong suốt :D Ở trong tp còn đỡ , ra ngoài xa lộ mình đạp 7 - 8 chục , nó đi đúng lane ở trong lề 2 bánh mà nó thắng cũng làm mình giật cửa mình:mad:, à giật cả mình .

Bác Cò Lả hóa ra là phụ nữ hở?

Hạng F
14/9/04
9.900
27.262
113
Q3

Bẩm bác em là Đực ạ:D
Trích đoạn: NARVA

Tiên sư mấy thằng đi gắn máy , 2 bánh gắn thay cái đèn stop sau bằng nhựa trong suốt :D Ở trong tp còn đỡ , ra ngoài xa lộ mình đạp 7 - 8 chục , nó đi đúng lane ở trong lề 2 bánh mà nó thắng cũng làm mình giật cửa mình:mad:, à giật cả mình .

Bác Cò Lả hóa ra là phụ nữ hở?

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

em ghét nhât là mấy xe nouvo gắn miếng nhựa trong, đi 2 bánh còn chói mắt nữa là 4 B
mà em chẳng dám làm gì hết vì ...em uýn kô lợi :D

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh

( tại vì mình tưởng là nó chạy ngược chiều bất thần xuất hiện , cái đuôi xe nó mà tưởng cái đầu )

Em đồng ý với bác ...mổi lần gặp nó chóa vô mặt là muốn húynh lộn rùi :D:D

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Trích đoạn: tungrose

@corolla95 ; Em bị y chang bác, đoạn ngay metro với trạm thu phí XL HN, tưởng gặp thằng say chạy ẩu, em đạp thắng muốn cháy bánh luôn

Em mà không chở vợ con thì thằng cu đó mệt với em

Bác còn nhiều cơ hội cho lần sau đó,mấy tay gắn đèn thế nhiều .

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

không hiểu văn hóa độ xe của một số người đi ô tô như thế nào? Chứ em thấy nó nhí nhố mà cãi lương chịu không nỗi. Nhìn xe đạp thắng nhá đèn giống như cái vũ trường di động