Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Đèn hiền lành quá

Hạng B2
24/10/06
423
1
0
www.narva.com.vn
RE: Đèn hiền lành quá

Bác thử hỏi họ xem nhé, em cũng không rõ

http://piaa.idealerquik.com/custinfo.asp

Hạng C
5/1/07
972
386
63
53

Trích đoạn: NARVA

Bác thử hỏi họ xem nhé, em cũng không rõ

http://piaa.idealerquik.com/custinfo.asp
Trời ah, bác đưa e cái find dealer mà toàn ở us và canada, e cũng bó tay vì e ở vn. Thanks bác.

Tập Lái
12/1/07
2
0
0
www.otosaigon.com

chào mọi người,em la một thanh viên mới.tình cờ một ngaỳ đẹp trời em tim được địa chỉ web này,đúng sở thích của em.Em muốn các bác tư vấn cho,em co con INNOVA định lắp them bóng bi-xenon va đèn NAVARA nhưng chưa bít chọn loại nào là phù hợp nhất và cũng chưa bít mua ở chỗ nào để dam bảo về chất lượng cùng giá cả phải chăng.Mong mọi người chỉ jùm em với,xin cảm ơn.:):)

Tập Lái
30/12/06
15
0
0
Hà Nội

Qua chỗ em đi. Xenon quá nhiều. Giá cả giật mình. http://www.cartoyvn.com. Đầy đủ cho tất cả các loại xe anh ah.

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

@NamVu2509
Hôm rồi có ghé qua gara AUMY mua cặp plus50 để lắp nhưng không nói là OS citizen nên không có discount nào cả (Cái này không quan trọng), mình chỉ thấy sáng hơn bóng thường có chút xíu đâu có được hơn 50% như ghi trên bìa đâu??!!Jolie thì nên lắp thêm đèn pha như thế nào cho gọn, mình không muốn thấy 2 cục to fè trước đầu xe như trong hình mà xe mình cũng không lắp cản trước!Giúp tí nha!Tks!

Hạng B2
24/10/06
423
1
0
www.narva.com.vn

Dạ, mời bác qua VP em số 59/9 Láng Hạ để kiểm chứng bằng máy đo ạ. Bọn em sẽ đo độ sáng của bóng cũ, sau đó lắp bóng NARVA vào và so sánh độ sáng để bác thực sự tin tưởng.

Về việc bộ đèn gắn thêm, NARVA có nhiều loại đèn pha với kích thước từ 7cm trở lên. Bác qua VP em để chọn và xem demo nhé.

Cảm ơn bác,

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

bác Nam ơi, em hỏi chút nhé, bên bác Phú HP có máy đo sáng không vậy. Bác góp ý cho em tại em gắn xenon rồi giờ lại chán wá vì nó tè le hết, nên em tính lắp cái bóng đèn Plus 50 or Article Blue bác góp ý em nên lắp bóng nào. Ngày mai e wa lắp luôn. Với lại nếu em lắp bóng trước rồi lần sau lắp cái Compact 100LED thì có được giảm giá lần sau không? hehehe.
Cái Compact 100LED nó chiếu xa được bao xa vậy bác. Em hay đi về miền Tây nên buổi tối cần đèn sáng và xa.. Thanks bác nhé.

Hạng B2
24/10/06
423
1
0
www.narva.com.vn

Chào bác, năm mới em xin chúc bác mạnh khỏe và hạnh phúc.

Bọn em sẽ trang bị máy đo chỗ bác Phú HP trong tháng 3 bác ạ. Nếu bác hay đi tỉnh thì bóng đèn Plus 50 là sáng nhất và phù hợp nhất. Bác cứ lắp bóng trước, khi nào lắp đèn em sẽ có khuyến mãi riêng. Xe của bác là Everest nhỉ, loại này lắp Compac 100 thì vừa vặn, còn Compac 100 LED thì phải chế lại cản 1 chút. Cả 2 loại C100 đều chiếu xa đến 240m, gấp đôi pha theo xe bác ạ. Nhưng sao bác ko lắp loại to như Maxim hoặc Ultima luôn?

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

hehehe, tại em ham cái LED thôi, chế cản lại thì chế như thế nào huh bác. Chiều nay em qua bác Phú lắp bóng trước nhé bác. Năm mới chúc bác làm ăn phát tài phát lộc nhé.
Em thì cũng hay đi trong Tp chỉ vì quê bà xã ở miền Tây nên lâu lâu về thăm 2 sếp dưới đó mà đi QL 1 thì tối wá trời luôn. Thanks bác nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi

@vuhn2509 cùng các bác có nhiều kinh nghiệm trong việc này: Các bác cho em hỏi tí: Em đang có ý định lắp giàn đèn và baga nóc cho con xe của em, em đã xem các thông tin mà bác đã trao đổi nhưng bác tư vấn kỹ giùm em với là nên lắp loại đèn gì cho phù hợp và đèn nóc có những loại nào hình dáng vuông tròn méo... và cái cuối cùng là...thiệt hại. Và tiện thể cho em hỏi về cái baga nóc luôn, chả là em hay về quê nên đồ đạc cũng lắm...Mong các bác tận tình chỉ giáo.
À quên, xe của em là Isuzu Hilander V-spec Extrem đời mắt xếch màu bạc.
Chào các bác, Chúc các bác khỏe....