Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
supernoodle nói:
Em cũng đang làm nhà, phần LED em tham khảo cũng nhiều, thread này em đọc hết 34 trang :)), sau khi chạy vòng vòng qua các bác thần led trên này thì em.....chạy về Duhal, giá quá sức cạnh tranh, kiểu dáng nhiều, đẹp không thua mẫu nào ngoài thị trường, không sợ đứt hàng, bảo hành tận nhà, lại là hàng Vietnam, không phải Tung Của.
Em đứng góc độ người tiêu dùng thì thấy thằng Duhal này chỉ có 1 điểm yếu: marketing :)). À còn độ bền thì chưa dám chắc lắm, vì mới thử ở nhà cũ 6 bóng Bulb, để vài tháng sau sẽ feedback chất lượng bên nhà mới cho các bác.
Các bác qua bên Tô Hiến Thành trụ sở cty nó mà mua, sale nhiều lắm. Chiết khấu >=37% (em deal vội chỉ được 37, deal kỹ chắc hơn :)) )
Deal gì đâu bác đưa đơn hàng nó nhìn vào tổng giá rồi đưa discount thôi, thấp nhất là 20%. Có điều bán bóng chứ không bán chuôi đèn ... phải tự tìm chổ mua thêm cái chuôi :)

Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
củ cải nói:
Deal gì đâu bác đưa đơn hàng nó nhìn vào tổng giá rồi đưa discount thôi, thấp nhất là 20%. Có điều bán bóng chứ không bán chuôi đèn ... phải tự tìm chổ mua thêm cái chuôi :)
nghĩa là gì bác? chuôi là cái nào? nếu rời thì làm sao lắp?

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
củ cải nói:
supernoodle nói:
Em cũng đang làm nhà, phần LED em tham khảo cũng nhiều, thread này em đọc hết 34 trang :)), sau khi chạy vòng vòng qua các bác thần led trên này thì em.....chạy về Duhal, giá quá sức cạnh tranh, kiểu dáng nhiều, đẹp không thua mẫu nào ngoài thị trường, không sợ đứt hàng, bảo hành tận nhà, lại là hàng Vietnam, không phải Tung Của.
Em đứng góc độ người tiêu dùng thì thấy thằng Duhal này chỉ có 1 điểm yếu: marketing :)). À còn độ bền thì chưa dám chắc lắm, vì mới thử ở nhà cũ 6 bóng Bulb, để vài tháng sau sẽ feedback chất lượng bên nhà mới cho các bác.
Các bác qua bên Tô Hiến Thành trụ sở cty nó mà mua, sale nhiều lắm. Chiết khấu >=37% (em deal vội chỉ được 37, deal kỹ chắc hơn :)) )
Nó nhìn phán 20% bác đòi 30% ko phải deal là gì ? Đèn LED downlight thì nguyên bộ chứ bóng với chuôi gì ?

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
LED Panel 600x1200mm nè các bác
Công suất 55W, mỏng như tivi LCD thế hệ mới:D
Đèn LED vs đèn Compact

Đèn LED vs đèn Compact

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
manchestervn nói:
Giá cả LED của bác so với Duhal thì sao ?
Em cũng đang quan tâm.
Kelvin Le nói:
Driver cho bóng bulb 9W
Đèn LED vs đèn Compact
Của em mắc hơn nhiều lắm vì tản nhiệt bằng nhôm, chip LED của Epistar,Samsung.
Hàng của em và Duhal khác phân khúc

Hạng C
21/7/09
722
385
63
Bác Duonglao cho e hỏi bóng Duhal 7w xài thay thế bóng compact 14w có ok ko? E đang tính thay bóng compact mà đang dùng lon phi 90 ko biết ánh sáng có bị giảm ko? Tks.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Focus09 nói:
Bác Duonglao cho e hỏi bóng Duhal 7w xài thay thế bóng compact 14w có ok ko? E đang tính thay bóng compact mà đang dùng lon phi 90 ko biết ánh sáng có bị giảm ko? Tks.
Cùng câu hỏi, lon em cũng phi 90. Em cũng đang có nhu cầu thay compact 11w bằng led mà ko biết chọn loại nào và công suất bao nhiêu.

Status
Không mở trả lời sau này.