Hạng B2
2/7/15
104
72
28
TP HCM
www.subarusaigon.com
Em update thêm video về tính năng nâng cấp đèn liếc của Subaru Forester cho 2 phiên bản X-T
(có Turbo) và I-L (không có turbo), kết hợp với góc lái rộng, điểm mù chữ A nhỏ giúp người lái thoải mái, quan sát tốt an toàn hơn khi đi đường tối có nhiều khúc cua :):):):):).

Hạng B2
31/1/14
467
281
63
Saigon-Vietnam
Em update thêm video về tính năng nâng cấp đèn liếc của Subaru Forester cho 2 phiên bản X-T
(có Turbo) và I-L (không có turbo), kết hợp với góc lái rộng, điểm mù chữ A nhỏ giúp người lái thoải mái, quan sát tốt an toàn hơn khi đi đường tối có nhiều khúc cua :):):):):).

Tưởng gì, cái này xe đạp của em đã có từ lâu lắm gồi ..

• Like
Reactions: Philliplong
Hạng B2
2/7/15
104
72
28
TP HCM
www.subarusaigon.com
Subaru levorg là dòng xe mới tại thị trường Việt Nam, nó mang dáng vẽ và cảm giác lái rất sport cho các anh chồng mê sự mạnh mẽ tốc độ và nhiều tính năng ngay vị trí ghế lái để " Vọc" đồng thời cũng mang lại sự rộng rãi, thoải mái cho các chị vợ theo thiên hướng gia đình thích ngồi sau rộng rãi, thoải mái, đi chợ chở được nhiều đồ;)==) thế là đồng vợ đồng chồng tích hợp trên một dòng xe thể thao đa năng.
Ngoài các tính năng như năng cấp mới của xe Obk 16. Em thấy Levorg có thêm tính năng rất hay mà em rất thích trãi nghiệm mỗi khi ngồi sau tay lái Levorg là start/stop - tự động tắt máy / khởi động máy khi dừng đèn đỏ giống như xe honda pcx vậy các bác giúp tiết kiệm nhiên liệu.
Nếu có dịp mời các bác trãi nghiệm xe Subaru Levorg nhé.:):):)

Em thấy Levorg có thêm tính năng rất hay mà em rất thích trãi nghiệm mỗi khi ngồi sau tay lái Levorg là start/stop - tự động tắt máy / khởi động máy khi dừng đèn đỏ giống như xe honda pcx vậy các bác giúp tiết kiệm nhiên liệu.
Nếu có dịp mời các bác trãi nghiệm xe Subaru Levorg nhé.:):):)

Em toàn bấm nút tắt chức năng này thôi anh.

Có hai chuyện em hỏi anh:

1. Ghế Levorg rất thể thao, ngồi rất ôm lưng...nhưng khi đi hơi xa thôi (tới Long An chẳng hạn) thì đau lưng chịu khg nổi. Em nhờ anh với @Kombat (so sánh ghế của STI cũng có vẻ hơi giống) chỉ em cách khắc phục với.

2. Anh vào kho phụ tùng lấy cái lọc gió của Levorg đo giúp em xem nó bằng kích cỡ của dòng xe nào phổ biến mà MIV đang phân phối được khg anh?

Tks anh nhiều lắm ạ.