Tập Lái
30/11/12
3
14
18
Tphcm
Xin chào các bác
Cho em hỏi nguyên lý hoạt động chức năng "liếc" của đèn grandis 2008 là như thế nào ạ: là cơ khí hoàn toàn hay có dính j đến điện tử, cảm biến không ạ ?
Chẳng qua là em định lên projector cho đèn cos grandis 2008 thì không biết có ảnh hưởng gì đến chức năng này của grandis không nữa.

Cám ơn các bác
Neu Di pha Ra hoac. Doi roi se hoi Han kg kip

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Xin chào các bác
Cho em hỏi nguyên lý hoạt động chức năng "liếc" của đèn grandis 2008 là như thế nào ạ: là cơ khí hoàn toàn hay có dính j đến điện tử, cảm biến không ạ ?
Chẳng qua là em định lên projector cho đèn cos grandis 2008 thì không biết có ảnh hưởng gì đến chức năng này của grandis không nữa.

Cám ơn các bác
Grandis 2008 se tu dieu chinh do chieu xa phu hop bac ah, em da chung kien em no tu dieu chinh roi, con mat liec la kieu den, sang them 2 ben hong de lai xe an toan.

• Like
Reactions: Rbx
Hạng B2
16/6/09
230
55
28
An Giang
Nếu bác có ý định lên bi xenon cho grandis bác có thể đổi với em ko. Em đã lên bi xe non cho 2007, nhưng giờ muốn kiếm jin 2008. Gắn xe nè... Đổi ngang . Nếu được anh em minh cà phê bàn chi tiết. Chứ bác phá jin 2008 uổng lắm... Mà em đang cần... Công năng phụ thược vào projecter

Bác có bán cái đèn độ thì để lại cho em nhé. Em tính làm cái bi mà sợ mất zin nên tìm mua thêm 1 cặp độ nè ..