Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Đèn nháy vũ trường khi đạp thắng

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
RE: Đèn nháy vũ trường khi đạp thắng

Em thấy lắp mấy loại đèn đó thì xe chạy sau vào ban đêm rất khó chịu :mad: vì khi đạp thắng thì đèn chói lòa cả mắt người đi sau.
Theo em thì gắn đèn gầm hay hơn, trang nhã hơn, có thể chơi LED gầm hoặc Neon đều đẹp và bền:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Thành thật khuyên các bác đừng chơi cái đèn flash này, vì nó sẽ nháy gây khó chịu và nguy hiểm cho những người đi phía sau, anh em OS đã có ý kiến phản đối rất nhiều về cái con Grandis màu tím gắn cái đèn này :mad:. Xe tôi chủ cũ gắn cái đèn này ở dưới cản, mặc dù đỡ hơn vì nó thấp, nhưng tôi vẫn tháo ra vứt nó đi

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Cái vụ này bây giờ đã phổ biến hơn ... hôm trước em còn gặp một thằng Altis và một thằng Răng Đít màu xám cũng làm cái kiểu này ...

Ban đêm ai mà đứng sau thằng Răng Đít ở đèn đỏ thì đui mắt luôn chứ không chơi (vì đèn hậu cao ngang tầm mắt của người lái, xe số tự động nên thường đạp thắng ở đèn đỏ) ... bác nào chưa có kinh nghiệm "đui mắt" thì "thử xem, bác sẽ thích ngay mà" :mad:

Bác nào nói tăng chú ý là sai ... nó mà thắng gấp, rồi đèn flash làm bác lóa mắt bác có nhìn thấy cái gì để phản ứng hay không?

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác nào thích thì mua flash mới ra.hìng giống cái ruột gà đun nước
nó nhá mà nghe "chạch chạch".ban ngày mà tối cả mắt luôn.nhỏ hơn trái trứng gà ta chút xíu
mà gắn thì gắn ở bóng pha ấy.bật đờ mi lên nó nhá bên này rồi nhá bên kia.gặp pha đa diện nữa thì....các bác cẩn thận ko lại tốn tiền mua pha mới:D
500K một cặp.sáng kinh
mà em nói thế thôi chứ các bác đừng gắn.chói mắt lắm.em vô coi hàng nên thấy chứ chả ham hố 3 cái màu mè vớ vẩn này

Hạng F
14/9/04
9.900
27.099
113
Q3

chạy đằng sau , nếu đằng trước thắng - quất thẳng luôn vô mông mấy đại ca flash nì , khi lập biên bản chưa bít ai nhẹ tội hơn ai:mad:
( Nhớ ghi thêm ý kiến trong biên bản )

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Em gặp 1 em rạn đít màu xám lông chuột chơi đèn chớp thế này khi thắng.

Chạy sau em này khi dừng vòng xoay hàng xanh em tức chửi thề lun ( mình nói mình nghe ) , vừa qua khỏi vòng xoay là em đạp ga chạy trước em này liền.

Còn xe máy chơi đèn hậu chớp thì nhiều vô kể.

Chán cho nhận thức mấy ông này.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48

Em thấy mấy cái đèn đó rất tởm , rất vô văn hóa nhất là trên xe 2 bánh còn gắn mica trắng ở đèn sau . Nó đạp thắng 1 phát người đi sau mù màu luôn nhưng chả thấy thằng ***** nào phạt cả .Còn đèn stop hãng xe đã làm rồi bác còn lo chi cho mệt , gắn vào tưởng F15 đáp

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

@minhsuzuki: em thấy mấy thằng đó rất dỏm đời, dạng nửa mùa...:D
em còn thấy cả thằng Grandis gắn vào 2 bên đèn đờ-mi, vừa chạy vừa chớp mới kinh :D

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

mấy loại đèn này có lâu rùi loại đèn mỏng dán sau kính xe co đủ các loại chữ các hãng xe và các biểu tượng như sport , no kiss....còn đèn flash có 4 bóng có thể thay đổi màu bằng thay miếng cao su màu