Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Đèn nháy vũ trường khi đạp thắng

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon
Hôm nay em đi trên đường bỗng thấy có một vài chiếc xe grandis có gắn đèn nháy nháy ánh sáng trắng trong dãy đèn sau của xe, em thấy cũng hay hay, vì như thế người đi sau sẽ chú ý hơn.:D Các bác nào có biết gì về thông tin chi tiết về đèn này xin các bác cho biết. [8D]Chi tiết về giá cả, chủng loại, cách gắn , nơi gắn, và độ ở vị trí nào của xe là hay nhất ! Cám ơn các bác quan tâm và góp ý ! :)

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: Đèn nháy vũ trường khi đạp thắng

Đó là đèn Flash bác ạ có 2 loại gắn trong ( vì kị nước) và gắn ngoài như gầm , gần mâm xe tùy theo ví của Bác ,đa số là hàng TYPE R Tàu, rất dễ lắp đặt
Bác cứ ra Nhí Sport 198 Trần Bình Trọng tham khảo gia nhé(nhưng đừng mua) vì nếu bác không gấp đầu tháng sau E đi công tác sẽ mua hộ cho giá OS chắc chắn rẻ nhiều:D:D:D

Hạng B2
10/10/05
167
2
18

Chào bác, địa chỉ lắp đèn của bác là ở SG ah? Nếu ở Hà Nội thì lắp ở đâu bác biết chỉ giúp xin cảm ơn.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Lắp thì rất dễ bác ạ, các nơi lắp đặt âm thanh đều có thể lắp được nhưng không biết họ có hàng không , bác liên lạc bác matiz màu, TTAD , Duylinh mobile .v.v

Hạng B2
10/10/05
167
2
18

Chào bác medusa, làm thế nào mà liên lạc với mấy thằng cha bác nói được, tôi thấy có xe Mazda 3 lắp cái đèn phanh ở kính sau rất đẹp, khi phanh có chữ MAZDA 3 mầu đỏ chạy qua chạy lại, bác có biết lắp ở chỗ nào không, xin chỉ giúp, cảm ơn!

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

THANH TÙNG AUDIO, DUY LINH MOBILE quảng cáo rần trời trong mục này,Bác chuïi khó tìm có cả đc,phone,web.....và ảnh của mấy ổng

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Trích đoạn: manhhungktkh

Chào bác medusa, làm thế nào mà liên lạc với mấy thằng cha bác nói được, tôi thấy có xe Mazda 3 lắp cái đèn phanh ở kính sau rất đẹp, khi phanh có chữ MAZDA 3 mầu đỏ chạy qua chạy lại, bác có biết lắp ở chỗ nào không, xin chỉ giúp, cảm ơn!
bác ơi.có cần mấy thằng cha như vậy không?[8D]

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: tenziketui

Trích đoạn: manhhungktkh

bác ơi.có cần mấy thằng cha như vậy không?[8D]
Các bác cho bác ấy số phôn đi,rồi bao nhiêu ....."Mấy thằng cha"sẽ trút lên cái đèn phanh đó!

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Hình như trong forum của mình không có nhiều bác chơi đèn flash hay sao ấy nhỉ ?[8|] Vì em thấy chỉ có bác medusa là đưa ra ý kiến thôi, cám ơn bác :D. Nhưng em cũng cần thêm kinh nghiệm của mấy bác khác đã chơi đèn này, từ đó có được những kinh nghiệm và học hỏi những điều hay trong việc "trang điểm" cho vợ nhỏ của mình ! Chứ nếu không vừa tốn tiền mua mà lại vừa tốn tiền thay, tháo bỏ vì kiến thức bị "lủng" Xin mong nhận thêm nhiều ý kiến của các bác !:)