Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Xe trong nước tiền ấy thì hãng nào cũng bị thôi. Em thề. Có thể xử lý 1 thời gian lại bị. Kia Hyundai Mazda Toyota như nhau tất

Tập Lái
10/9/20
4
2
1
Cho xin ảnh thật a ơi, chứ nghe có mùi dìm hàng lắm à nha
Còn đèn đọng hơi nc thì ngay kể cả mec bim cũng đều có thể bị.
Vấn đề này xử lý cũng đơn giản
Mình không rảnh dìm hàng đâu bác, ko post hình cũng là ko muốn ảnh hưởng đến ai vì lúc trước đã có bác report vụ này, vì mình chỉ mới thấy 2 chiếc là chiếc trưng bày lần đầu và chiếc mới giao cho khách nên mới hỏi các bác là chỉ số ít bị hay hàng loạt và lý do là gì thôi còn mình là người dùng quan tâm thật sự đã xuống cọc, nếu thật sự muốn dìm thì nhiều thứ lắm bác nhưng những thứ đó mình chấp nhận vì phân khúc nó vậy ko đòi hỏi quá nhiều, chắc 100 bác tới coi chiếc trưng bày thì 90 bác đã thấy phần này vì nó rất rõ (10 bác còn lại ko thấy chắc coi mà không nổ máy), khi nổ máy đèn nóng lên rất nhiều bác đi coi cùng đều bất ngờ sao đèn mới lại đọng hơi nước

Hạng B2
29/11/15
121
52
28
51
Xe nào hầu như cũng bị, vấn đề này xử lý ở nhà cũng được mà cũng đâu phải lỗi gì lớn lắm đâu

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Mình không rảnh dìm hàng đâu bác, ko post hình cũng là ko muốn ảnh hưởng đến ai vì lúc trước đã có bác report vụ này, vì mình chỉ mới thấy 2 chiếc là chiếc trưng bày lần đầu và chiếc mới giao cho khách nên mới hỏi các bác là chỉ số ít bị hay hàng loạt và lý do là gì thôi còn mình là người dùng quan tâm thật sự đã xuống cọc, nếu thật sự muốn dìm thì nhiều thứ lắm bác nhưng những thứ đó mình chấp nhận vì phân khúc nó vậy ko đòi hỏi quá nhiều, chắc 100 bác tới coi chiếc trưng bày thì 90 bác đã thấy phần này vì nó rất rõ (10 bác còn lại ko thấy chắc coi mà không nổ máy), khi nổ máy đèn nóng lên rất nhiều bác đi coi cùng đều bất ngờ sao đèn mới lại đọng hơi nước
Hôm qua thứ 7 mưa khá to. Tui đậu xe ở ngoài đường, bên trong tui mở máy lạnh xem video và vẫn nổ máy. Mưa rất to từ 6h30 đến 7h30. Tầm 8h tui mới oánh xe đi (lúc này mới mở đèn). Về tới nhà thì thấy có hiện tượng đọng sương bên trong 2 đèn. Sáng ra thì hết. Xe huyndai

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thấy nhiều bác bảo xe Mẹc Bim đọng nước đèn pha là chuyện bình thường thì em cũng bắt đầu sợ rồi. Nếu chỉ là đọng sương nhẹ nhẹ khi trời mưa lớn và hết ngay sau đó thì không nói làm gì, chứ còn mà đọng luôn thì em bắt đầu sơ xe Đức rồi đấy, nói ra em lại sợ bị ném đá nữa nên thôi. Mịa con xe vài tỷ mà đọng nước đèn pha kêu bình thường thì em lạy. Đọng nước chứ không phải đọng sương nha. Và đọng luôn chứ không phải tự hết. riết rồi thấy cái diễn đàn này lắm kẻ nhảm thật