Hạng D
5/10/09
2.597
995
113
39
aloacquy.vn
xuanvm nói:
Bác gatre76 có ở HN cho em xin số với. Mắt em kém nên muốn lắp loại sáng, chiếu xa, đẹp và ít tiền
Cũng may pác không nói là phải bền. Chứ hội tụ hết tiêu chuẩn của pác thì căng ah nha.
Pác coi hàng nào hợp lý thì order hàng của mấy pác trên OS về rồi tự xử xem sao. Em thì không có, nhưng mấy pác có đó và cũng uy tín nữa.

Hạng B2
28/1/09
123
0
16
Thôi, vụ này chắc em vào hãng làm cho lành vậy các bác ạ. Em cũng biết rẻ, đẹp, bền thì không có rồi. Nghiến răng vì vợ hai thôi các bác ạ

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ
PHONG NGUYEN nói:
- Giá 2tr8 1 cái đó bác.Hàng chính hiệu đèn thủy tinh đàng hoàn.
- Cái hốc cản Civic bác chỉ cần cạy ra là lắp vào vô tư.
Bác cho em hỏi 8 đầu rootuyn trước Honda AC 90 rổ rá thía lào hở bác ?
Có bao nhiêu loại hàng hả bác
Bác PM cho em cái, được em múc

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/1/09
123
0
16
Về đền gầm thì có lẽ em vào hãng lắp rồi, nhưng em cũng muốn đầu tư cho vợ hai bộ body kit. Em cũng chưa biết nhiều mong các bác hướng dẫn: lắp loại gì, ở HN thì làm ở đâu tin tưởng. Em ít thì gian nên em chuyển tiền đặt trước rồi em xuống lắp về luôn. Quê em miền núi, kô biêt lắp vào gầm có thấp đi nhiều không các bác nhỉ?

Hạng B2
28/1/09
123
0
16
Báo cáo các bác, chiều qua em về Honda Mỹ Đình thay đôi giảm sóc sau (các chú kỹ thuật nói bị thấm dầu). Em quyết định lắp luôn đôi đèn gầm của hãng, giá 4,1 tr. Em thấy cũng ưng cái bụng. Mỗi tội giá hơi chát. Trong lúc chờ đợi thấy có 1 em 2.0 mới đang lắp bộ body kit của Honda, em thấy cũng đẹp nên nổi hứng đặt hàng luôn, tổng thiệt hại của bộ body là 13,9tr. Hẹn sau mấy ngày thì lắp. Không biết hàng của Honda thế nào, giá như vậy có hợp lý không? Xin ý kiến các bác