Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ
Mike Delta Hotel nói:
Khổ lắm, 5.000km phải thay nhớt nè, 40.000km phải thay vỏ xe nè.... lâu lâu phải bơm bánh xe nè, rồi 700-800km phải đổ xăng nè.....nói ra thì buồn lắm, hay phải thay đồ lắm.....

hehe, cho e bắt r..giò cái nhe pác... 300-500Km là đổ xăg r.he.hê

Hạng F
5/3/05
8.718
72.174
113
đây
CAR5 nói:
hôm trước em định thay led nhưng cửa hàng nói 3 trăm nên thôi, nếu tự thay được thì tốt quá, chắc rẻ bèo.

công thay mới quan trọng, đèn thì rẻ bác à...
em nói đơn giản như Mondeo 2.5 cũ và Mit Grunder, khi chạy LCD trước sẽ OFF không cho xem, chỉ cần cắt 1 dây trong đó là hết... thao tác cắt dây chỉ đáng 1 câu cảm ơn or 1 ly cafe nhưng tiệm họ lấy 300K, vì họ biết cách mở, biết dây để cắt bác à

Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
tuanle nói:
CAR5 nói:
hôm trước em định thay led nhưng cửa hàng nói 3 trăm nên thôi, nếu tự thay được thì tốt quá, chắc rẻ bèo.
công thay mới quan trọng, đèn thì rẻ bác à...
em nói đơn giản như Mondeo 2.5 cũ và Mit Grunder, khi chạy LCD trước sẽ OFF không cho xem, chỉ cần cắt 1 dây trong đó là hết... thao tác cắt dây chỉ đáng 1 câu cảm ơn or 1 ly cafe nhưng tiệm họ lấy 300K, vì họ biết cách mở, biết dây để cắt bác à

Đồng ý với bác tuanle. Cái giá ở tiệm là 300k, còn cái giá tự thay nếu nhẹ thì đứt cầu chì + 1 buổi tới hãng kiểm tra (em trả rồi), nặng thì cháy dây hỏng relay.

P/s: Nhưng sau này em nó không còn son nữa, có thể em sẽ xông mạnh tay vào giải phẩu thẩm mỹ cho thoả chí tò mò :D