Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Con tera làm e thất vọng tràn trề. Nội thất dỏm, k cân bằng điện tử, thắng sau tang trống, volant quần sịp thần thoại

Bác chắc là ko có cân bằng điện tử ko? Nếu ko có thì bai luôn rồi - khả năng thánh lật sẽ đổi tên nếu ko có cái này

• Like
Reactions: quocminhanh
Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
Vừa rồu đi vms, e xem con Exploer, vô tình chống tay vào hông phía sau , xe mốp vào, e hết hồn. E đi vòng vòng nhấn thử con ev cũng vậy. E nghĩ tole mỏng kg quan trọng lắm.

• Like
Reactions: quocminhanh
Hạng C
26/3/11
506
463
63
Terra hấp dẫn hơn Trailblazer là chắc chắn rồi bác :)
Terra e đánh giá cao về ngoại hình, rất men và ngầu tuy nhiên đánh giá thấp về nội thất, nhất là bảng táp lô nhìn thô ko chịu được, toàn nhựa cho cảm giác rẻ tiền, vô lăng quần sịp huyền thoại...mà bực cái là cái này lại là cái đập vào mắt hàng ngày. Hàng ghế 3 ngồi khá thoải mái nhưng lại khó chịu ở cái ngồi như ngồi xổm vậy, mông cách sàn chắc nửa gang tay. Còn lại e nó ngon hết, chưa biết vận hành thì sao mà nissan thì chắc ngon rồi. Bền khỏi hỏi

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Bác chắc là ko có cân bằng điện tử ko? Nếu ko có thì bai luôn rồi - khả năng thánh lật sẽ đổi tên nếu ko có cái này
Vâng. Hệ thống cân bằng động. Chứ k có cân bằng điện tử ạ. Bác xem kĩ clip sẽ thấy. Pv có hỏi xe này tại sao k có cbđt thì a đại diện lại lách qua chuyện khác liền