Tập Lái
19/9/15
11
0
1
35
Chào các bác,
Tình hình là sáng nay xe Chevrolet Cruze nhà e bị báo lỗi lạ trên taplo: hình oto và kế bên là ổ khóa (các bác xem hình). Em tắt máy xe mở lại thì biểu tượng biến mất, em bị tình trạng này 2 lần rồi.
Em không biết bị lỗi gì, em search google thì không thấy lỗi này.
Mong các bác giúp đỡ.

Đèn xe Chevrolet Cruze báo lỗi trên taplo

#Chevrolet #Chevroletcruze #Lỗiđènxe

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Chào các bác, tình hình là sáng nay Cruze nhà e bị báo lỗi lạ trên taplo : hình oto và kế bên là ổ khóa (các bác xem hình). Em tắt máy xe mở lại thì biểu tượng biến mất, em bị tình trạng này 2 lần rồi.
Em không biết bị lỗi gì, em search google thì không thấy lỗi này.
Mong các bác giúp đỡ.
Hình này là báo lỗi chìa khoá nhé bác. Có thể khi nổ máy xong bác đem chìa khoá ra ngoài, xe quét không thấy chìa khoá trong xe sẽ báo lỗi này nhé :3dchongchong:

Tập Lái
19/9/15
11
0
1
35
Hình này là báo lỗi chìa khoá nhé bác. Có thể khi nổ máy xong bác đem chìa khoá ra ngoài, xe quét không thấy chìa khoá trong xe sẽ báo lỗi này nhé :3dchongchong:
Thanks bác, nhưng xe em vẫn dùng loại chìa khóa gập, chìa khóa tra vào ổ mới nổ máy được. Hay là chìa khóa xe em có vấn đề bác

Tập Lái
4/3/18
3
1
3
35
Xin chào mọi người. Cho em hỏi về xe Cruze ltz. Mấy ngày hôm nay xe em về P để tắt máy là bản mình hình báo lỗi. Em cung ko hiểu tại Sao. Code 94

Tập Lái
15/1/15
1
1
1
42
Nguyên nhân là do xe bạn để lâu không chạy -> bình acquy yếu dần.
Bạn cho xe chạy để sạc bình thì sẽ hết báo hiệu.
Xe bạn còn đề máy được là đỡ rồi đấy, để lâu hơn sẽ không đề máy được.
(Xe mình từng có hiện tượng như thế khi cả 2 tuần không sử dụng xe, & được Phó Giám đốc kỹ thuật Chevrolet tư vấn nguyên nhân như thế)

• Like
Reactions: catimnick_143