Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn
RE: Đèn xe SF bị vô nước

@ Teo: Lâu lâu có người "trển" xuống hoặc mới xuất viện ở Biên Hoà về thì cũng vui nhỉ :D:D:D
:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

ủa bác hoa mai chạy RAV4 cũng mướn tài xế nữa hả bác ???...:D

Hạng B2
18/6/08
421
100
43
VIỆT NAM

Trích đoạn: canadabuon

ủa bác hoa mai chạy RAV4 cũng mướn tài xế nữa hả bác ???...:D

Tui mới tập lái nên đi làm việc bao giờ cũng có tài xế (tài xế công ty kiêm thêm nhiều việc luôn : in ấn, văn thư, lưu trữ....) Tính tui tiết kiệm mà. Chỉ những lúc đi chơi trong nội tỉnh thì tui mới tư lại thui (VT đường rộng người thưa mà).

Hạng B2
24/7/08
148
0
16
SFC

Trích đoạn: HOA MAI

Nhà tui tậu xe hơi lâu rùi (1994: lấy con CORONA sau đó đổi sang con ACCORD) nhưng tui mới tập lái vài năm nay và cũng chẳng biết gì về xe cả.
Thông cảm thôi các Bác ơi.

Hạng B2
24/7/08
148
0
16
SFC

@ Bác Hoamai : Nếu Bác có những nhận định riêng về xe Hàn, xe Nhật, xe Đức, cần tài xế hay không... thì Bác nên làm 1 topic riêng, nói rõ là đưa ra quan điểm cá nhân. Bác đừng nhảy uỵch vào topic của người khác để đưa ra quan điểm này nọ, Bác ợ. ;)

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Trên nguyên tắc thì phải bảo hành, sửa chửa, dán keo...chắc chắn không dứt đâu.
Vô nước là rủi ro chung.
3 Tháng trước chổ trường có một chiếc Infinity mới nhập bị vô nước đèn..làm các cách vẩn không hết, phải thay.
Bạn đừng tin vào những bảo đảm sẽ khắc phục được- trước mắt là HMC - (thông cảm cho họ).

Trích đoạn: xichlomay

Hôm trước sau khi đi rửa xe e phát hiện trong đèn của SF có một màn hơi nước, tương đối lớn bên trong, xe của các bác có bị ko vậy, e ko biết do đèn SF bị như vậy hay đèn xe e bị lỗi, e xin hỏi cách xử lý, trường hợp này có bắt buộc HMV đổi cho e bộ đèn mới được ko, Xin các sư huynh chỉ giáo.

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39

Đề nghị các bác tập trung vào vấn đề chính, các bác thích spam bài = cách phê bình 1 cá nhân nào đó thì .... tạm thời wa topic khác, em là em cáu cái vụ hơi nước trong đèn lắm, mà đọc mãi chỉ đc mỗi thông tin : ron hỏng ---> vào hãng. Còn lại thì toàn phê bình bác HM ( bác HM thì cứ...tảng lờ ko nghe vô tư....nói tiếp ) .
note: xe em cũng vừa phát hiện, đang để yên đó chưa đi thay, cứ lo ngay ngáy các bác ạh !!!