Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Đèn xenon X5 - đã ai dùng chưa

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
776
1.789
93
RE: Đèn xenon X5 - đã ai dùng chưa

@Bác Tịt:

Có cái link này không biết có ngon bổ không? (quá rẻ):

http://cgi.ebay.com/ebaymotors/JSM-8000K-Xenon-HID-Conversion-Kit-Kits-Diamond-White_W0QQcmdZViewItemQQcategoryZ36476QQitemZ8024313009QQtcZphoto

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Bác HP: Đèn xenon có rất nhiều loại, do nhiều hãng khác nhau sản xuất, nhìn không thì cũng không thể đánh giá được là tốt hay xấu, do đó tôi thì tòan chọn lọai của những hãng nổi tiếng như Hella mà chơi, dù sao nó cũng là hãng nổi tiếng trên thế giới về đèn xe, do đó cũng yên tâm. Bộ của bác đưa tuy rẻ nhưng mà so với cái bộ ở cái link thứ 2 thì chỉ rẻ hơn gần 100US, mà bộ ở trên thì bóng của các hãng nổi tiếng như GE, Phillips hay Osram, còn Ballast của Hella, còn bộ của bác thì chẳng thấy đề xuất xứ ở đâu cả, bộ này với bộ X5 ở trên cùng xuất xứ thì phải. Quan điểm của tôi là mấy cái đèn kiểu này thì cứ bộ xịn mà chơi, tuy đắt hơn 1 tý mà yên tâm.

Vụ mua đèn thì tôi định chơi kiểu khác bác ạ, cho nên thôi không phiền bác nữa. Cám ơn bác nhiều nhé

Hạng B2
21/11/05
169
68
28

Ah bác HP có thể mua dùm em với đươc ko? Hy vong bác sẽ giúp đỡ. Em muốn mua loại Bi-xenon H4 ah ko biết màu nao sáng nữa. Mong các bác giúp đỡ. Thanks

Tập Lái
12/9/05
37
0
0

em đang mót xenon cho con escpe 23 của em. bác nào có giới thiệu em, thank

Hạng B2
28/12/05
207
2
18

bác ra bác Minhkhoi 1 doan tran nghiep có hàng của tầu chính hãng, giá khoảng 2.5 m một bộ có vẻ được. tôi cũng định lắp nhưng đang trần trừ giữa hàng tầu và chính hãng philips and Hella.

Tập Lái
12/9/05
37
0
0

http://www.sportsimportsltd.com/hidxenon.html

một địa chỉ tư vấn tốt cho xenon

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Xenon- thường thì không cần phải lắp thếm rơ-le đâu, bởi vì bản thân bóng có kèm theo 1bộ kích và tụ rồi...chỉ cần lắp đặt bình thương thôi, đơn giản lắm mà.