Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Con này từ ngoại hình đến bên trong thua civic, focus, mazda mà giá lại mắc hơn thì bán cho ma
Bởi mới nói đã k dc ưa chuộng mà còn để giá đuổi khách mà tụi nó đem về chi k biết. Lũ CEO mấy hãng này chắc chỉ lụm tiền hàng tháng cho vui.

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Có Bác nào nói ở trên nói khá đúng. nhìn nôi ngoại thất giống con aveo, vậy mà giá ngang con focus thì kinh thặt.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
Xe nào thị trường ấy, chất lượng tệ sao vào EU được bác ? Mà đã vậy nó còn làm mưa làm gió ở Châu Âu à . Chỉ là ở Việt Nam cái giá là vấn đề
vào Châu Âu??? thế hoá ra nó là xe Tàu chứ không phải xe Đức hả bác... em thấy ở châu âu nó đi nhiều, vì lý do xe rẻ, bảo dưỡng rẻ, bán lại được giá... nghe quen không bác??? :D

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
vào Châu Âu??? thế hoá ra nó là xe Tàu chứ không phải xe Đức hả bác... em thấy ở châu âu nó đi nhiều, vì lý do xe rẻ, bảo dưỡng rẻ, bán lại được giá... nghe quen không bác??? :D
Xe này sản xuất ở Ấn Độ theo tiêu chuẩn của VW xuất ra thị trường toàn cầu chứ Tàu gì đâu bác ?

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Xe này sản xuất ở Ấn Độ theo tiêu chuẩn của VW xuất ra thị trường toàn cầu chứ Tàu gì đâu bác ?
Bên Tàu có liên doanh VW mà bác, tụi nó ra dòng xe giá rẻ, trang bị cơ bản nên bán ở Tàu khá chạy.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
Tất nhiên em thì đánh giá cao chất lượng tàu hơn là mấy thùng tôn của anh Cà Ri rồi :D vậy xe này ko phải xe tàu mà là xe cà ri hả bác

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Hãng xe này bên Q2 mỗi tuần khoảng 30 người ghé xem. Xem xong thì đi, e ở phía trên nên để ý ai cũng đi ra bãi xe lầm bầm đại loại xe thô mà giá sao đắt dữ? Nên ở VNai mua xe hiệu này thì thần kinh thép đấy các bác. Xe Đức nhưng ko ngang hàng với bộ 3 Bim, Mer, Audi. Lại định giá cao hơn xe Nhật thì chết là đúng thôi, nhìn đi nhìn lại đúng là ở VN nó ko có đối thủ.