Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
h đi thì chắc chỉ có đăng ký tour du lịch theo kiểu khép kín thì may ra. chứ nếu đi tự túc thì vừa k có gì ăn mà có khi còn bị làm khó khi đến ranh giới các tỉnh. khổ lắm trên ra luật mà dưới vẫn chưa xong.

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Ở nhà lâu, định đi đổi gió chút, nhưng Movempick họ mới xác nhận phải có giấy xét nghiệm, chỉ ở trong khuôn viên resort nên hủy booking luôn rồi bác.
Vậy thì vất vả quá và mất vui! Thôi, ráng thêm vài tuần hay 1 tháng nữa xem sao! Mình cũng định đổi gió nhưng thế này thì chịu! Nếu đi được hay có thông tin gì bác post lên đây để anh em tham khảo với nhe! Thanks bác!

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Mình thấy Vinpearl Nha Trang đã mở cửa đón khách. Bác nào đã trải nghiệm chưa? Nếu bác nào có thông tin thực tế cho xin với nhé! Thanks

Tập Lái
1/11/15
6
4
3
41
Ninh Thuận bỏ hết chốt kiểm soát rồi. Khánh Hoà thì vẫn còn chốt, ngày 20/10 có văn bản cho hoạt động vận tải lại, nhưng xe cá nhân thì không biết sao. Quê mình ở Nha Trang và quê vợ ở Phan Rang mà cũng chưa dám chạy về. Bác nào đi rồi thông tin tình hình cho mình tự tin zọt về chơi mấy tuần

Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Ninh Thuận hai mũi cũng phải cách ly tại nhà 07 ngày...xét nghiệm ngày đầu và ngày thứ bảy..em cũng tính về đây...mà vậy nên thôi...