Hạng C
10/8/20
518
952
93

Một chuyến đi vào đồi cỏ hồng cắm trại vô tình dính trận mưa và thế là cả đoàn cùng nhau chơi offroad và có chút thiệt hại không nhỏ cho một số xe :D

Kế hoạch lên đồi cỏ hồng cắm trại và cơn mưa ngang qua làm chia cắt hoàn toàn các team PNF, thay đổi mọi dự định cũng như kế hoạch của cả nhóm và gây ra không ít thiệt hại về xe
Quả leo đồi của mấy bác nhìn phê thiệt. Dốc cỡ đó mà gặp trời mưa trơn ướt đúng là cực hình. Raptor mà còn phải chịu thua là biết.

• Like
Reactions: Jangnhut
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
e ko cố ý blame bác nhưng còm trước của em cũng nói vụ vượt ngay khúc cua tay áo này. e đoán bác đã nhìn gương phản chiếu để ở góc đường nên tự tin vượt. nhưng dù j là 1 OSer thì cũng nên cẩn trọng xíu bác ơi...
Dạ cám ơn bác góp ý nhưng mà không phải em nhìn gương phản chiếu ạh, em đi theo nhóm và có xe phía trước báo bộ đàm lại là "Sau 16c vượt được đó Triton ơi" em mới vượt. Và sau khi vượt thì em lại báo đường trống để xe phía sau vượt lên ạh

• Like
Reactions: tmci5z6@1
10/5/17
1.588
1.356
118
Dạ cám ơn bác góp ý nhưng mà không phải em nhìn gương phản chiếu ạh, em đi theo nhóm và có xe phía trước báo bộ đàm lại là "Sau 16c vượt được đó Triton ơi" em mới vượt. Và sau khi vượt thì em lại báo đường trống để xe phía sau vượt lên ạh
Phượt phọt gì cũng phải tuân thủ Luật giao thông Bác ây.