Hạng B2
25/10/10
330
110
43
nhưng mà giờ camry có 3 màu đâu có sự lựa chọn đc

Tập Lái
30/11/12
3
14
18
Tphcm
Em thấy ngoài Bắc này 10 con Camry thì 9 con màu đen, trong khi ở trong Nam thì các bác mua xe màu bạc, màu xanh đá hay màu cát vàng nhiều hơn hẳn. Em tìm xe màu bạc ngoài Bắc này không tìm được nên thấy hơi lạ, nhà em tuổi lẫn mệnh hợp màu bạc chứ màu đen thì hơi kị xíu.
Có bác nào biết lý do vì sao hay là ngẫu nhiên nhỉ?
Mau den Xau lam lay mau sang di

Hạng B2
25/10/10
330
110
43
e đâu ép đâu bác nhưng thực tế la vậy mà bác nếu a cũng là đen thôi

Hạng B2
6/6/09
182
61
28
Em ở Miền Nam. Thích màu nâu vàng, cuối cùng cả nhà quyết định mua màu đen. Bây giờ em đuối với màu đen quá các bác ơi. Nó nhanh dơ, rửa hoài mệt thật. Nếu được mua thêm 1 chiếc nữa em chọn màu nâu vàng.
Em để ý camry mua bạc hay màu nâu vàng nhìn chiếc xe có vẻ bự con hơn màu đen. Có ai thấy giống em không?

• Like
Reactions: Globe
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Em ở Miền Nam. Thích màu nâu vàng, cuối cùng cả nhà quyết định mua màu đen. Bây giờ em đuối với màu đen quá các bác ơi. Nó nhanh dơ, rửa hoài mệt thật. Nếu được mua thêm 1 chiếc nữa em chọn màu nâu vàng.
Em để ý camry mua bạc hay màu nâu vàng nhìn chiếc xe có vẻ bự con hơn màu đen. Có ai thấy giống em không?
Xe e màu nâu vàng, chạy thấy đỡ dơ hơn màu đen. Màu nâu vàng các bác sale gọi là màu 3D, tức là nhìn sẽ thấy khác khi cường độ ánh sáng thay đổi theo các thời điểm khác nhau trong ngày. Ở miền Nam Cam 2013-2014 có vẻ màu nâu vàng được chuộng hơn màu đen các bác ạ.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Xe e màu nâu vàng, chạy thấy đỡ dơ hơn màu đen. Màu nâu vàng các bác sale gọi là màu 3D, tức là nhìn sẽ thấy khác khi cường độ ánh sáng thay đổi theo các thời điểm khác nhau trong ngày. Ở miền Nam Cam 2013-2014 có vẻ màu nâu vàng được chuộng hơn màu đen các bác ạ.
E thấy lúc chưa rửa thì nó hơi mờ, còn rửa rồi thì nó bóng hơn, giống như cái hình e up hôm qua đó bên box kia đó :3dcuoi: