Hạng C
10/12/13
587
6.961
93
như tiêu đề. Mai em bay bangkok, ko biết nên thue cục phát wifi hay có giải pháp nào hay hơn ko mấy anh ?

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
như tiêu đề. Mai em bay bangkok, ko biết nên thue cục phát wifi hay có giải pháp nào hay hơn ko mấy anh ?

qua đó mua sim cho chủ động nha bác, rẻ rề. Mai bác đi thì giờ này thuê cục phát wifi cũng chả có đâu.

• Like
Reactions: panasonic
Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
anh chuột bạch cục phát sóng wifimobile thử, chuột bạch luôn sim VNM roaming. Mà Bangkok qua đó mua sim cũng rẻ mà.

• Like
Hạng D
21/5/13
1.064
4.215
143
a đến sb Sawanabumi (hay là sb BK) a mua cái sim có gói 3G, 4G rẻ như cho mà dùng, xong về nước thì bỏ cái sim đó. A xách cục wifi sang đó rồi a lấy gì cấp tìn hiệu cho nó?

Hạng D
21/5/13
1.064
4.215
143
tt thêm
Cám ơn các anh bên chên.
tt thêm cho a là, a qua đó ct nếu có xe đưa đón thì ok. Nếu ko a có thể đi xe bus...a hỏi thăm chỗ bán vé (ở phía cuối tòa nhà) nó có bán vé đi về BK hay về Pattaya...re lém. nếu muốn nhanh hơn a lên google search...có mấy hàng taxi (dạng như grab ở mềnh)... order chỗ nào a muốn đến, tt vé mb a đến sb BK khi nào, ns sẽ chào giá cho a, a mặc cả được. Sang đến nơi, nó có xe (xe rất ngon) đón a...với giá cũng rất rẻ (đã included all fee)

• Like