Tập Lái
11/2/07
32
17
8
Các bác cho e hỏi giờ mình từ Sài Gòn -> Đà Lạt có được chưa ạ. E có việc cần đến ĐL mà ko biết có được ko. Gọi đt đến cổng thông tin của Đà Lạt thì ko ai nghe máy. Em cảm ơn.

Đi Đà Lạt có được chưa các bác ơi?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Các bác cho e hỏi giờ mình từ Sài Gòn -> Đà Lạt có được chưa ạ. E có việc cần đến ĐL mà ko biết có được ko. Gọi đt đến cổng thông tin của Đà Lạt thì ko ai nghe máy. Em cảm ơn.
18.10 mình đi, 01 chốt đèo chuối cần test âm tính, khai báo yte, vậy là đi thôi Bác. Về không ai quan tâm.
Tới bữa nay không biết còn test nữa không thôi. Tóm lại đi thoải mái Bạn
P/s Bác nào có đi đợt cuối tuần này xác nhận dùm còn đòi test nữa không. Hôm mình đi chúng áp tất cả vào vùng đỏ hết, bữa nay có bản đồ COVID rồi không biết có đẻ ra lý do khác không..

Tập Lái
11/2/07
32
17
8
18.10 mình đi, 01 chốt đèo chuối cần test âm tính, khai báo yte, vậy là đi thôi Bác. Về không ai quan tâm.
P/s Bác nào có đi đợt cuối tuần này xác nhận dùm còn đòi test nữa không. Hôm mình đi chúng áp tất cả vào vùng đỏ hết, bữa nay có bản đồ COVID rồi không biết có đẻ ra lý do khác không..
Cảm ơn bác nhiều nhe. Chúc bác sức khoẻ.

Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Tình trạng chung khi gặp phải được các nhóm phản ánh:
- Đi có toàn bộ người lớn: đáp ứng yêu cầu cơ bản như 2 mũi, giấy test .v.v.v.
- Nhưng nếu đi có trẻ em đi cùng thì có 2 trường hợp: Vui thì ktra điều kiện của người lớn rồi cho qua. Buồn đòi luôn giấy test trẻ em, thậm chí có chốt khùng đòi luôn giấy chích trẻ em( đào đâu ra), nếu ko có thì người lớn đi tiếp, trẻ em quay xe, or đi cách ly trẻ em theo luật. chán.

Hạng C
3/2/20
705
818
93
Khách sạn mở lại chưa bác ơi

Tập Lái
7/4/19
23
16
6
34
Nghe nói mở lại rồi nhưng dich trên đó đang căng nên ae hạn chế đi lại nhé

Hạng C
1/4/07
802
677
108
Tình trạng chung khi gặp phải được các nhóm phản ánh:
- Đi có toàn bộ người lớn: đáp ứng yêu cầu cơ bản như 2 mũi, giấy test .v.v.v.
- Nhưng nếu đi có trẻ em đi cùng thì có 2 trường hợp: Vui thì ktra điều kiện của người lớn rồi cho qua. Buồn đòi luôn giấy test trẻ em, thậm chí có chốt khùng đòi luôn giấy chích trẻ em( đào đâu ra), nếu ko có thì người lớn đi tiếp, trẻ em quay xe, or đi cách ly trẻ em theo luật. chán.
Gặp thứ làm tiền rùi

• Like
Reactions: lanviet