Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Chào các bác e đang ở ĐL và viết cái post này với tâm trạng bực hết chỗ nói. Lúc gọi điện thì nào là SG vùng xanh k cần xét nghiệm, có giấy tiêm 2 mũi là đủ rồi. Ngờ đâu chữ ngờ, vừa đưa đầu lên nó bắt lên list đi test mỗi ng 50k, trong khi công văn ngày 18/1 chỉ là khuyến khích tự test chứ k hề bắt buộc. Thôi thì cũng đã ngu chuyển khoản rồi thì cắm đầu theo thôi.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Mình lên hôm 20/1 đến nới khách sạn cũng bắt đè ra test .... Dalat lúc này ... CHÁN ...xe cộ chật đường .... ra đường hết muốn đi mặc dù lúc này chưa cao điểm ... chắc là BB Dalat mặc dù sinh ra và lớn lên ở đây kekekekke

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Mình lên hôm 20/1 đến nới khách sạn cũng bắt đè ra test .... Dalat lúc này ... CHÁN ...xe cộ chật đường .... ra đường hết muốn đi mặc dù lúc này chưa cao điểm ... chắc là BB Dalat mặc dù sinh ra và lớn lên ở đây kekekekke
Đúng r bác. Nay e lên hơi choáng với 500 anh em cột đèn đỏ kết hợp biển phụ đèn đỏ dc đi thẳng, đèn đỏ dc rẽ phải. Dân tình thì như lần đầu có đèn đỏ hay sao mà chạy tá lả lên hết

Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Đúng r bác. Nay e lên hơi choáng với 500 anh em cột đèn đỏ kết hợp biển phụ đèn đỏ dc đi thẳng, đèn đỏ dc rẽ phải. Dân tình thì như lần đầu có đèn đỏ hay sao mà chạy tá lả lên hết
Đúng rồi ... Mình cũng là dân sinh ra và lớn lên ở Dalat, nhưng giờ về chạy xe ở Dalat ... ngán thiệt ... xe 2 bánh cứ phang thẳng cánh, mỗi lần quay đầu hay quẹo là mỗi lần ú tim .... Họ cứ nghĩ gỡ hộp sọ là gỡ hộp sọ người ngồi trên ô tô hay sao ấy? hay có mũ bảo hiểm rồi nên kg ngán? ...

• Like
Reactions: Olaf and nttanmam
10/5/17
1.581
1.353
118
Èo... mùng 2 em lên ĐL đây, do hết phòng ở các resort em thích nên đợt này ở Đà Lạt Wonder. Không biết lên có bị tọt ngoáy gì không?

Yêu cầu test thì bất tiện thật, nhưng cũng có mặt lợi là an toàn hơn.

• Love
Reactions: T.S.G