Hạng D
9/1/16
1.648
3.198
123
48
Sài Gòn
Mình vừa về hôm 13/3, đúng là có mấy ổ gà, nhưng do bác @Viethung12776 lo ngắm cảnh nên sụp thôi, vị trí mấy cái ổ gà này là từ Đà lạt về, chưa vô đèo, cuối clip có cái cầu (chỗ này chụp hình cũng đẹp). Khúc này ven đường có con suối chảy theo cũng rất là đẹp. Qua đèo cũng có vài ổ gà chỗ rừng cao su thuộc địa phận Bình Thuận. Nói chung các bác đừng mê nhìn cảnh quá mà sụp ổ gà (em cũng bị như thế), kkkk

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Viethung12776
Hạng C
11/7/06
729
9.416
93
Mình vừa về hôm 13/3, đúng là có mấy ổ gà, nhưng do bác @Viethung12776 lo ngắm cảnh nên sụp thôi, vị trí mấy cái ổ gà này là từ Đà lạt về, chưa vô đèo, cuối clip có cái cầu (chỗ này chụp hình cũng đẹp). Khúc này ven đường có con suối chảy theo cũng rất là đẹp. Qua đèo cũng có vài ổ gà chỗ rừng cao su thuộc địa phận Đồng Nai. Nói chung các bác đừng mê nhìn cảnh quá mà sụp ổ gà (em cũng bị như thế), kkkk
Mấy ổ gà này khó nhìn phết, chỉ có cách đi chậm thôi mình đi tuyến này vài lần mà vẫn ko tránh dc :D , ổ gà thuộc địa phận Bình Thuận còn sang đất Lâm Đồng mới trải nhựa rất ngon.

Hạng B2
7/10/19
356
2.241
93
tối 16/3 e mới đi đèo này lúc 11h đêm, móa nó xấu dã man khúc đèo, đang ngon chớn giảm tốc ko kịp... bị sụp 2 lần.may là xe cỏ. chớ ko xót xe thí bà.

• Haha
Reactions: Viethung12776
Hạng D
9/1/16
1.648
3.198
123
48
Sài Gòn
Ngay cái cua tay áo mà cũng có ổ gà, kkk. Ngoại trừ vụ ổ gà và đường ban đêm hơi vắng (chắc cũng không có đèn đóm gì), còn lại tới thời điểm hiện nay đối với em là tuyến này đi thong dong nhất, không phải lo nghĩ, không căng thẳng phải liếc sau nhìn trước. Tới khúc Xuân Lộc - Long Khánh mà gặp giờ tàu Bắc-Nam thì chạy xong xong với tàu hỏa, cảm giác cũng rất yên bình, kkkk.

Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Mình vừa về hôm 13/3, đúng là có mấy ổ gà, nhưng do bác @Viethung12776 lo ngắm cảnh nên sụp thôi, vị trí mấy cái ổ gà này là từ Đà lạt về, chưa vô đèo, cuối clip có cái cầu (chỗ này chụp hình cũng đẹp). Khúc này ven đường có con suối chảy theo cũng rất là đẹp. Qua đèo cũng có vài ổ gà chỗ rừng cao su thuộc địa phận Bình Thuận. Nói chung các bác đừng mê nhìn cảnh quá mà sụp ổ gà (em cũng bị như thế), kkkk
Mình lo cãi nhau với Vợ bác ui :D
Đi Đà Lạt theo đèo Tà Pứa