Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Tiện topic này cho em hỏi, đi rửa xe em toàn để key lại cho chỗ rửa xe , em đi cafe đã đời rồi đến lấy như vậy có nên không các bác

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Billca nói:
Tiện topic này cho em hỏi, đi rửa xe em toàn để key lại cho chỗ rửa xe , em đi cafe đã đời rồi đến lấy như vậy có nên không các bác
Tùy bác thôi....Cái này khó nói...:D

Hạng B1
6/7/12
70
21
8
Mấy Bác rửa xe, trước khi đưa cho thợ rửa, nhớ lấy tiền lẻ, hay vật dụng nhỏ như xạc, thẻ nhớ.... , không là nó biến mất hồi nào không hay đó nhe.

Hạng D
21/3/13
1.462
4.173
113
ghê thật . Bữa em đưa con đi chích ngừa ở BV Phụ Sản Quốc Tế cũng tính gởi xe ở khu ks trên đường Bùi Thị Xuân mà nó kêu để lại chìa khóa nên em thôi . Giờ mới biết có vụ mất cắp này nọ

Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Nếu tự lái, tốt nhất phone hỏi gửi xe thế nào, nếu họ trả lời chủ xe tự park tự giử chìa khóa thì ok, còn nếu họ trả lời là "bên em dịch vụ tốt lắm, anh không phải lo, cứ lái xe đến, bên em sẽ có người lái đi gửi và khi nào anh cần thì bên em sẽ mang xe về tận tay cho anh". Mình mà gặp dịch vụ "chăm sóc khách hàng đến tận răng" như thế này thì byebye..taxi hoặc xe máy cho đở phiền sau này. Giao xe, giao chìa khóa, xem như tự mình ôm trái bom còn bộ phận kích nổ thì giao cho người lạ...hên thì gặp tốp giử xe đàng hoàng, xui thì lắm chuyện...Thật ra, các bác chú ý thì phần lớn nhà hàng, tiệc cưới, nơi tổ chức hội nghị đều bắt chủ xe gửi lại chìa khóa. Nhưng nếu có gì thiệt hại thì...chủ xe lại chịu toàn bộ....

Hạng B2
6/11/12
416
145
43
49
Khách sạn Victory Võ Văn Tần cũng giữ chìa. Chỗ để xe bé tí nên đành chịu

Tập Lái
17/12/13
0
0
1
mấy bác nói mới hết hồn , thôi rút kinh nghiệm mai mốt đi taxi cho lành

Hạng B1
30/3/13
92
8
8
em cũng ngại đưa chìa khóa lắm, có lần chở nhà đi ăn bên Hai Lúa ở Ngô Văn Năm cũng kêu đưa xe nó chạy vô, nhìn thấy quần cục, dép lào, trẻ măng, bãi xe thì chật chọi, thế là cả nhà em vô, vì có hẹn bên bác nữa, em thì chạy qua nhà thằng bạn ngồi chém gió chút rồi đi đón về, xe em có mua BH, mà em sợ trách nhiệm thôi