Tập Lái
8/4/15
1
0
1
32
Chào các bác,
30/4 - 1/5 này được nghỉ tới 6 ngày lận đấy, vi vu đã luôn, có bác nào chuẩn bị đi đâu chơi không? số chưa có vợ khổ quá :3dsohai:... bạn bè nó đi vi vu cùng gia đình hết nên tính 6 ngày nghỉ này em định đi du lịch đâu đó cho bớt rảnh . Hahaha.
Có bác nào muốn tham gia cùng hội cùng thuyền với em không ???? :3dquaytay:
Bác làm chuyến du lịch lên sapa hoặc Mộc Châu, không khí khí hậu trên đó trong lành mát mẻ. Nếu không thì bác nên tham gia vào mấy nhóm phượt ấy

Hạng B1
11/6/14
56
50
18
41
Ui za vô cái thớt này sớm thì rủ mấy a ế vợ mấy chị ế chồng đi off ở Phú Quốc rồi.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Hè này định kết hợp với thổ địa PQ làm cái tour Phú quốc OSFA mời các bác các mợ độc thân tham gia, tour hoang dã 1 ngày ngủ lều tắm biển không người (quanh dảy hòn Móng tay phía Nam đảo) + 1 ngày resort 5* bồn tắm ngoài trời ngắm biển. Xong tour chắc sẽ có một số người đi 1 về 2 :(

Hạng B1
11/6/14
56
50
18
41
Hè này định kết hợp với thổ địa PQ làm cái tour Phú quốc OSFA mời các bác các mợ độc thân tham gia, tour hoang dã 1 ngày ngủ lều tắm biển không người (quanh dảy hòn Móng tay phía Nam đảo) + 1 ngày resort 5* bồn tắm ngoài trời ngắm biển. Xong tour chắc sẽ có một số người đi 1 về 2 :(
Nghe hấp dẫn nè. .e ủng hộ đặt gạch trước nhé.