Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Em cũng giống bác, mấy chỗ này tối quá em nhìn chả thấy gì nên mới pha rồi lại hạ xuống cos chứ không để pha hoài, kiểu này chắc em lên xenon gấp chứ để halogen cos là mù luôn, hix
Đầu tư gấp bác ơi. Đèn xe cực kì quan trọng

• Like
Reactions: ThanhViking
Hạng B2
17/12/14
391
662
93
Xin phép chủ thớt cho Oser đăng tải Clips và đường Link vào link tổng hợp Clips camera hành trình lái xe chạy đúng luật GTĐB. Trân trọng cảm ơn.

• Like
Hạng B2
8/7/13
114
101
43
Biên Hòa
em đi hằng ngày vì ngày nào cũng đi làm SG-ĐN. đoạn này là từ 621 về Tân Vạn. đóng phí đầy đủ nhưng mà phản quang ko có, đôi khi còn ko có đèn đường, được thêm các bác tải đi ngược lại chói mắt. Vài lần em còn xém nữa mang họa, xuống xe dừng lại tính bộp tai nó vì tội ngâu. Nên thôi không chống được lũ thì đành phải sống chung với lũ bằng cách chạy đúng 50km/h và chạy lane giữa nhé bác.

với lại bác post qua mục góp ý để bác # còn biết mà xử lý cấp dưới bác à.
Chắc lần sau em chạy làn giữa theo bác cho chắc ăn, đoạn này tối thui xe tải ngược chiều pha vào mặt có ngày ăn đạn luôn, hix.
Hình như từ lúc cầu ĐN thu phí thì từ cầu ĐN đến Suối Tiên đoạn này bỏ biển 50 rồi các bác nhỉ? bữa em đi không thấy biển nào, còn chiều từ nghĩa trang liệt sĩ về ĐN thì em chưa để ý, để cuối tuần về nhà xem lại như thế nào.

Hạng B1
19/8/13
92
59
18
Chắc lần sau em chạy làn giữa theo bác cho chắc ăn, đoạn này tối thui xe tải ngược chiều pha vào mặt có ngày ăn đạn luôn, hix.
Hình như từ lúc cầu ĐN thu phí thì từ cầu ĐN đến Suối Tiên đoạn này bỏ biển 50 rồi các bác nhỉ? bữa em đi không thấy biển nào, còn chiều từ nghĩa trang liệt sĩ về ĐN thì em chưa để ý, để cuối tuần về nhà xem lại như thế nào.
Hai chiều đều 50km/h nhé bác. Qua cầu ĐN và Tân Vạn coi chừng bị "ma tốc độ"

• Like