Tập Lái
22/1/17
10
6
3
38
up...cũng quan tâm, ko sợ gi nhưng mình gét nhất bắt test này nọ. đi đường ko bị chặng kiễm tra thì ok cũng muốn làm chuyến ra Cam Ranh

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng B2
29/1/18
489
1.082
103
56
Đi Phan Rang Nha Trang ổn rồi đó mấy bác, ngoài Phan Rang họ cũng chào mời quá trời, cũng chỉ cần thẻ xanh 2 mũi thôi, nếu có giấy test càng tốt chứ không bắt buộc, ở trên 3 ngày vô tư không cần đi test lại. Cam đoan không kỳ thị khách du lịch :D

Hạng B2
21/6/20
153
325
63
44
Đi Phan Rang Nha Trang ổn rồi đó mấy bác, ngoài Phan Rang họ cũng chào mời quá trời, cũng chỉ cần thẻ xanh 2 mũi thôi, nếu có giấy test càng tốt chứ không bắt buộc, ở trên 3 ngày vô tư không cần đi test lại. Cam đoan không kỳ thị khách du lịch :D
Mình đi từ SG đến Cam Ranh hôm T7 không gặp bất kỳ trạm KBYT nào cả, đến resort thẻ xanh 2 mũi cho người lớn, giấy test 2 bé là xong, thủ tục nhanh, gọn, lẹ.
Nếu các bác còn lo thì cách đây 2 tuần mình roadtrip từ SG đến Hoà Bình cũng OK. Chỉ có Sapa và Hà Giang là không tiếp khách SG nên phải quay về.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Mình đi từ SG đến Cam Ranh hôm T7 không gặp bất kỳ trạm KBYT nào cả, đến resort thẻ xanh 2 mũi cho người lớn, giấy test 2 bé là xong, thủ tục nhanh, gọn, lẹ.
Nếu các bác còn lo thì cách đây 2 tuần mình roadtrip từ SG đến Hoà Bình cũng OK. Chỉ có Sapa và Hà Giang là không tiếp khách SG nên phải quay về.
Lào Cai và Hà Giang thận trọng quá mất cơ hội phát triển kinh tế. Mà họ cũng đâu cần vì có trung ương cho tiền rồi.

Hạng B1
4/10/19
80
867
83
Tết Ta này nhà em tính đi CR chơi, nhờ anh 4 vấn địa điểm ở đây đc ko? Tắm biển, KS, dịch dã nên muốn tìm nơi nào vắng vẻ tránh đông người, em cảm ơn

Hạng B2
21/6/20
153
325
63
44
Tết Ta này nhà em tính đi CR chơi, nhờ anh 4 vấn địa điểm ở đây đc ko? Tắm biển, KS, dịch dã nên muốn tìm nơi nào vắng vẻ tránh đông người, em cảm ơn
Các resorts dọc bãi dài CR đều đẹp và phù hợp gia đình. Ăn hải sản bình dân thì các quán ở bãi dải, tươi, ngon, giá vừa phải. Các nhà hàng ở khu cầu mới thì món đa dạng, giá cao hơn chút. Cá nhân mình thích ăn ở bãi dài hơn.

Hạng B2
27/8/15
126
217
43
Đường Phan thiết - Nha trang xuống cấp quá, chạy toàn ổ voi ổ gà. Xe mà treo sau thanh dầm là nó lắc chắc ăn nhiêu ra hết.

Hạng B1
16/7/21
50
13
8
37
Noel vừa rồi bác chủ thớt có đi Nha Trang được ko? Đợt rồi thời tiết e là ko được tốt