Hỏi Đường? Đi Hồ Cốc trong ngày

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dngacnhien: thời buổi giờ người ta kéo lên rừng tắm suối, có ai đi biển nữa đâu.

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Kế bên Hồ Tràm Beach có 1 bãi tắm tự phát của người dân, bãi biển sạch do nhân viên vệ sinh Hồ Tràm Beach dọn luôn, có tắm nước sạch, nói chung là bãi tắm tự phát nên bác nên ghé bãi tắm Hồ Tràm mua hải sản, đồ ăn, thức uống rồi đem vào bãi này mần, có hàng duong mát mẽ, trãi bạt hoặc mắc võng vô tư...

• Like
Reactions: lebaoanh
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Hồ cốc về trong ngày hơi mệt nhé vì xa quá mà. Nên long hải gần hơn
Mình ở Trảng Bom, chạy đi Hồ cốc khoản 100km, Lagi cũng khoản đó. Lúc trước hay đi Lagi, nghe nói Hồ cốc/ Tràm biển sạch nên định đi thử. Ở Lagi em toàn đến khu resort Lagi (sát bên Ba thật)
Đi Hồ Cốc trong ngày
, trong ngày về rất hạt dẻ 30k/người gồm tắm nước ngọt & bàn ghế

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Kế bên Hồ Tràm Beach có 1 bãi tắm tự phát của người dân, bãi biển sạch do nhân viên vệ sinh Hồ Tràm Beach dọn luôn, có tắm nước sạch, nói chung là bãi tắm tự phát nên bác nên ghé bãi tắm Hồ Tràm mua hải sản, đồ ăn, thức uống rồi đem vào bãi này mần, có hàng duong mát mẽ, trãi bạt hoặc mắc võng vô tư...
Em thik bãi tắm tự do. Mt mẻ treo võng, trãi bạt. Quang trọng có chỗ tắm nước ngọt (vì đi về torng ngày nên thường chọn vậy)

Hạng C
5/9/13
548
587
93
Các bác biết bãi nào ở Hồ cốc, Hồ tràm tắm về trong ngày mà sạch sẽ mát mẻ không. Chỉ em với. Em định cách tuần chạy ra tắm rồi về trong ngày. Cám ơn các bác
Bác có thể đến bãi tắm 4 Mùa, vé 70K/người lớn, có chòi + bàn + ghế + tắm nước ngọt thoải mái, bãi sạch, hoặc đi đông thì nên thuê 1 chòi khoảng 700-800K được 8-10 ghế. Bác nên đem theo đồ ăn vì trong này nấu không được ngon, hoặc ăn tại quán Cây Dương (cách chỗ này khoảng 4Km - đi ngược về phía Lộc An), đồ ăn ngon & giá hợp lý.

• Like
Reactions: lebaoanh
Hạng B2
17/12/14
180
126
43
Bác đến resort Hương Phong Hồ Cốc, ngày thường 65k/ người cuối tuần 70k chòi + bàn + ghế + tắm nước ngọt thoải mái, có cho thuê bếp nướng. Khi đi qua chợ Phước Hải làm ít hải sản vô nướng là tuyệt vời.

• Like
Reactions: long265
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Hôm lễ ghé sài gòn hồ cốc 1 đêm, phải nói là quá tệ, tệ toàn diện. Các bác nên nghĩ kỹ nếu muốn ghé đây nhé. Mình mua deal trên chudu24, đã phản hồi cho chudu24 biết luôn rồi

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Bác đến resort Hương Phong Hồ Cốc, ngày thường 65k/ người cuối tuần 70k chòi + bàn + ghế + tắm nước ngọt thoải mái, có cho thuê bếp nướng. Khi đi qua chợ Phước Hải làm ít hải sản vô nướng là tuyệt vời.
Nghe người bạn ghé hương phong nói là chỗ này ok tuy là 3 sao