Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
mấy ac cho e hỏi, quốc lộ phan thiết - dầu giây - cam ranh có trạm thu phí chưa vậy, E định tuần sau đi trải nghiệm mà xe chưa dán thu phí tự động. Thanks all
Đường ven biển thì không có trạm thu phí, QL1A thì có trạm thu phí nhưng vẫn có lane hỗn hợp nhé bác. Không thì bác ra trước đường dẫn vào CT có chỗ dán thẻ luôn. Nhanh, gọn, lẹ đi cho thoải mái.

• Like
Reactions: yaiba3101
Hạng C
21/10/19
539
437
63
41
mấy ac cho e hỏi, quốc lộ phan thiết - dầu giây - cam ranh có trạm thu phí chưa vậy, E định tuần sau đi trải nghiệm mà xe chưa dán thu phí tự động. Thanks all
Chỉ áp dụng thu phí không dừng bắt buộc trên cao tốc thôi, còn đường quốc lộ vẫn thu phí hỗn hợp nên bác cứ yên tâm đi.... Chúc bác đi thượng lộ bình an

Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
Bác đi QL1 thì không cần vì có lane hổn hợp nhưng time đi nếu Bác chạy nhanh đúng BB cũng mất 8h, còn chạy túc tắc thì khoảng 10h. Thay vì lúc đi Bác vào CT trước khi vào trạm thu phí Bác dán thẻ và nạp tiền thì đi CT nhanh gọn lẹ và an toàn hơn Bác chỉ mất khoảng hơn 6h là tới CR vừa khoẻ người mà còn dư time để vui chơi.

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Cảm ơn anh, em biết là xa hơn đi QL51 một chút, nhưng QL51 dạo này hay kẹt tại các giao lộ có đèn tín hiệu quá, ngày thường mà xem map cũng thấy đỏ lè hai ba chỗ
Em trưa thứ 7 tuần trước đi từ SG ra Vũng Tàu mất gần 4 tiếng! Nó kẹt dài dài từ lối ra cao tốc đến quán Cơm tấm Thuận Kiều trên QL51, kẹt dài gần 2km....

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: machchua
Hạng B2
17/9/13
350
2.183
96
Em trưa thứ 7 tuần trước đi từ SG ra Vũng Tàu mất gần 4 tiếng! Nó kẹt dài dài từ lối ra cao tốc đến quán Cơm tấm Thuận Kiều trên QL51, kẹt dài gần 2km....
đạo vũng sình coi bộ vẫn còn đông tín đồ quá nhỉ? :)

• Haha
Reactions: LACDA
Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết - Vĩnh Hảo chưa thu phí, nhưng phải vào từ chỗ Long Khánh Đồng Nai, ko vào được từ Dầu Giây vì có trạm ở đó (thu cho đoạn HCM - Long Thành - Dầu Giây)

Túm lại, muốn chạy cao tốc thì vào chỗ Long Khánh chạy ra dc tới Vĩnh Hảo và ngược lại

• Like
Reactions: yaiba3101
Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
Được nhé bác, đi dưới cầu qua CT xong vòng lên ngược lại hướng đi về DG.
Bác cho em hỏi hiện tại đi hướng QL56 lên CT đi tiếp về hướng Phan Thiết được không ạ? 2 tháng trước em đi chưa có thông. em cảm ơn

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Bác cho em hỏi hiện tại đi hướng QL56 lên CT đi tiếp về hướng Phan Thiết được không ạ? 2 tháng trước em đi chưa có thông. em cảm ơn
Mở hết rồi bác. QL56 thì vừa đi về hướng DG hay đi về hướng PT đều đi được nhưng lên tới 55 hay 55B thì chỉ một hướng tùy theo chiều đang đi thôi.

• Like
Reactions: silver_ghost