RSX
Hạng B2
5/9/07
450
37
28
RE: Đi học về gặp được Lamborghini

con lambp dưới ở Hn hả bbác...bác chụp nghệ thuật hẳn..có cái giò trong đo nửa chứ:D

;) Chiếc Lambor 6428 hình như em thấy ở ngoài Trần Quang Khải hoài :D , nghe nói nhà ổng ở khu vực bờ kè Trần Quang Khải , lúc nào cũng thấy con này lượn Trần Quang Khải hoài , nghe nói chiếc này đi tỉnh khiếp lắm :D , từ Nha Trang chạy vào Vũng Tàu rùi về TP [8D] , còn em dưới là Muci của HN :D , nhưng nói ko đc tốt khi nhập về nên ở ngoài đó lun [8|] , SG chuẩn bị về thêm em khủng LP 640 màu đen đời 2007 chắc là khủng nhất VN rùi :D

Hạng B2
18/5/07
204
0
0

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Các bác đọc báo Ôtô Xe máy tháng 4 đi có bài nói về con Lam biển 6248 này đó (em nói nhỏ các bác nghe cái bác viết bài đấy chán quá)
bác nói nhỏ tí nữa mới được ạ,nghe đồn bác ấy cũng là mem trên OS,nick la McLaren F1 ấy...

Hình của em 6428 này toàn vòng vòng khu vực Trần Quang Khải,nhà em ngay Trần Quang Khải mà chưa bao giờ dc gặp mới tủi thân chứ

em ko rõ bác chủ xe vào nhà nào, nhưng thấy mấy cô bác trong nhà kia cầm digicam vs đt ra "tự sướng" quá trời :D
dân xung quanh cũng xúm đông dzô chụp hình
P.s: cái "giò" trong hình là lúc em đang chụp thì có 1 bác chạy ngang qua :mad:

Tập Lái
4/7/07
13
0
0

em này nó chạy ngoài đường hoài, giờ nào em cũng gặp, buổi sáng, buổi chiều lúc tan tầm nó cũng lướt, tối cũng thấy nó chạy chầm chậm ngoài đường hóng gió. pà con mình thấy em nó cứ gọi là lác mắt.

Hạng B2
18/5/07
204
0
0

ở Lý Chí Thắng khúc Trần Quốc Thảo quẹo qua bác ơi,gần Nhà VH Phụ nữ
Em học NTMK,toàn về đường đó:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/5/07
414
0
0

í...muci đi đâu thế kia..sao lại dừng lại chỗ e kia...làm j` vậy :D

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Chiều hôm qua, 15/04/2008, tôi đưa con ngan già cùng hai con ngan con nhà tôi đi chơi công viên Nghĩa Đô (nhái theo bác LanBim hì hì hì :D). Lúc đó tầm 6 giờ tối, nhưng trời còn sáng lắm, nghe tiếng máy gầm rú, nghoảnh ra thấy 2 chú (hai chú hẳn hoi nhé) Lamburghini đuổi theo nhau, 1 chú màu vàng chạy trước, 1 chú màu cam chạy sau, trên đường Nguyễn Văn Huyên (có Bảo tàng Dân tộc học). Ào một cái cả hai chú đã biến mất, nên không kịp 'chộp' hình lên đây hầu các bác. Tiếng máy gầm rú, nghe phê dã man luôn :). Con ngan già nhà tôi chẳng quan tâm mấy đến xe cộ, vậy mà cũng phải trầm trồ khen ;)

Last edited by a moderator: