Hạng F
22/7/13
8.976
40.239
113
Mình mua 1 chiếc 2007 xài thì nó bền thiệt sau 10 năm xài, mình k biết máy của ai sx vì mình k hiểu lắm về xe nên chỉ có cảm nhận sử dụng thôi :)
Google hay Wiki sợt thủ đi a, bọn Hèng có cái công nghệ gì đâu, toàn chém gió thôi mà! Máy dầu common rail của Mít, máy xăng công nghệ GDi cũng từ Mivec mua lại đổi tên. :D
Ở 1 diễn biến khác bên Tàu họ đi tới mặt trăng, du hành vũ trụ họ làm xe lâu rồi, cơ bản hơn 1 tỷ thằng bên kia biên giới phía Bắc ko làm người thông thái, ko xài đồ Hèng, đúng bọn dốt mà a @Hieu_LA nhậy;)

Hạng B2
25/2/18
387
493
63
38
Google hay Wiki sợt thủ đi a, bọn Hèng có cái công nghệ gì đâu, toàn chém gió thôi mà! Máy dầu common rail của Mít, máy xăng công nghệ GDi cũng từ Mivec mua lại đổi tên. :D
Ở 1 diễn biến khác bên Tàu họ đi tới mặt trăng, du hành vũ trụ họ làm xe lâu rồi, cơ bản hơn 1 tỷ thằng bên kia biên giới phía Bắc ko làm người thông thái, ko xài đồ Hèng, đúng bọn dốt mà a @Hieu_LA nhậy;)
Mình có qua nhiều tỉnh thành China thấy đi nhiều nhất là xe Honda và VW

Hạng F
22/7/13
8.976
40.239
113
Mình có qua nhiều tỉnh thành China thấy đi nhiều nhất là xe Honda và VW
Hic! E cũng hiếm khi thấy xe Hàng bên đó lưu thông.
Coi mấy diễn đàn thì chúng nó kháo nhau, mắc mà ko ngon hơn đồ nội địa, tại sao chúng nó phải mua xe Hèng? Nói về option thì cũng ko = luôn, chả trách bên nớ hơn 1 tỷ ông ko thông thái.
Quay về ao làng, có 11 cuốc gia ĐN Á hết 10 cuốc gia dân trí thấp, toàn đi gì đâu ko mua xe Hèng mà đi cho nó thôgn thái hà. Haizzz.

25/6/18
523
800
98
42
Mấy hãng Nhật ngày xưa cũng mua của Tây Âu về mò mò chọt chọt chứ có gì đâu :D :D :D
Thế mà bi giờ máy dầu của Hàn vô đối người ta tìm mua đến cái xe cũ cũng giữ giá, máy dầu của một vài hãng Nhật không đạt tiêu chuẩn VN không nhập sản phẩm vào nửa :D :D :D

Hạng B2
25/2/18
387
493
63
38
Nếu nói đúng thì mình thấy xe hàn để đi trong thành thị thì ổn vì nó khá thời trang, nhưng nếu đi ra cao tốc với tốc độ cao kèm theo sự bền bỉ thì mình thấy xe Japan làm tốt hơn. Mình dùng qua Santafe và Kia K3 r thì mình đánh giá cảm nhận như vậy, hiện tại thì mình đang xài Nissan Terra tuy option không nhiều nội thất không đẹp lắm nhưng lái và đi rất thích khoang xe rộng rãi :)

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Nói trắng ra đi a êy, Huyndai nào làm đc máy dầu mà bảo ngon a? Hoàn toàn công nghệ đc mua lại từ Mitsubishi, ko ngon cũng lạ à. :D
Mua công nghệ xong tự phát triển động cơ mới rồi còn giống mits nữa đâu mà