Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Nhiều bạn cứ nói tầm tiền này mua xe mới này nọ. Nhưng thử hỏi khi có nhu cầu bán xe vậy mấy bạn đó có đành lòng bán rẻ mạt k? Giá cả thị trường do “ cung cầu “ thôi. Đôi khi bán cho cò lái đc giá hớn cho mấy bác tay ngang vì họ hiểu thị trường, chất xe nên mua nhanh bán gọn.
Cò lái mà có giá hơn, nói là biết rồi
Từng bán xe cũ chưa cậu e

Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Xe cũ giờ mấy ông thần đang ngáo giá, chắc tâm lý thấy thiếu chip nên xe mới ko giao kịp thành ra hét giá xe cũ mà nghe đứt nứng luôn.
Hôm trước ông anh định mua con CRV cũ, lên bonbanh lướt sơ sơ thấy rao giá con CRV đời 2019 chạy 60k km với giá 940tr, nghe nghe teo bugi luôn :D
Em lạy với các anh bán xe cũ nuôn ạ :D

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
nhìn la biet chủ xe chạy phang ầm ầm mới thế
mang qua Xe Hàn chắc gãy mịe phuộc luôn
Thế cơ à. Hóa ra xe nhật cứ 2 vạn là thay giảm xóc để đỡ bị lật hóa ra là vậy

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Xe cũ giờ mấy ông thần đang ngáo giá, chắc tâm lý thấy thiếu chip nên xe mới ko giao kịp thành ra hét giá xe cũ mà nghe đứt nứng luôn.
Hôm trước ông anh định mua con CRV cũ, lên bonbanh lướt sơ sơ thấy rao giá con CRV đời 2019 chạy 60k km với giá 940tr, nghe nghe teo bugi luôn :D
Em lạy với các anh bán xe cũ nuôn ạ :D
Giống kiểu lùa gà thôi bác, trả giá cở nào cũng dính.

• Like
Reactions: vitxiem02
Hạng C
6/1/15
623
1.080
93
Sài Gòn
benkhang.500px.com
Hic! E cũng hiếm khi thấy xe Hàng bên đó lưu thông.
Coi mấy diễn đàn thì chúng nó kháo nhau, mắc mà ko ngon hơn đồ nội địa, tại sao chúng nó phải mua xe Hèng? Nói về option thì cũng ko = luôn, chả trách bên nớ hơn 1 tỷ ông ko thông thái.
Quay về ao làng, có 11 cuốc gia ĐN Á hết 10 cuốc gia dân trí thấp, toàn đi gì đâu ko mua xe Hèng mà đi cho nó thôgn thái hà. Haizzz.
Quốc gia DNA có 1 đám dân trí cao thần tượng xe hèng là được cả nhóm seeder và sales hèng suốt ngày lên mxh ca tụng , ca ngợi y khuôn kiểu Triều Tiên thần tượng hoá chủ tịch Kim í mà.