Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/7/14
373
141
43
Romana resort bác book bao nhiêu một đêm vậy bác? Em dự định sắp tới cũng ở chỗ này, vì trước giờ hay ở The Beach Resort, nay muốn đổi không khí chút!
Bác đi về nhớ report cho em tham khảo nhé!
romana bác lên mấy cái trang book vé xem có khuyến mại gì rồi so sánh giá,romana 4 sao ăn buffe sáng cũng ok ,phòng deluxe rẻ hơn khoang 1t4 có điều kiện thì bác đặt phòng có hồ bơi riêng phòng tắm toilet lộ thiên có mấy cây xoài vừa tắm vừa ngắm :)) ,nhân viên tận tình nhưng romana nằm hơi khuất trung tâm 1 chút nên yên tĩnh hơn ,thân ái bác

• Like
Reactions: MEXEHANGHIEU
Hạng B2
27/7/14
373
141
43
Em định đi Mũi Né ngày 18,19,20/6 này, có bác nào đi không?
Lộ trình, có 2 chọn lựa:
1/ Sài Gòn- Cao Tốc Long Thành Dầu Dây- QL51- Đường ven Biển Lộc An-Lagi-Mũi Kê Gà-Phan Thiết-Mũi Né
2/ Sài Gòn-Cao Tốc Long Thành Dầu Dây- QL1-Phan Thiết-Mũi Né
e thì 16 cũng đi chơi với gđ ở mũi né ,trước giờ toàn đi ven biển Lagi thấy xa hơn quốc lộ 1 nhưng nghĩ mình đưa gđ đi chơi thì cứ vi vu hóng gió biển không việc gì phải gấp,cứ nghĩ đến việc ghé vào chỗ nào đó ngắm biển chụp choẹt toilet bla bla thấy gd vui vẻ hơn mình cũng cảm thấy vui lây..

• Like
Reactions: MEXEHANGHIEU
Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
Romana resort bác book bao nhiêu một đêm vậy bác? Em dự định sắp tới cũng ở chỗ này, vì trước giờ hay ở The Beach Resort, nay muốn đổi không khí chút!
Bác đi về nhớ report cho em tham khảo nhé!
Em book 1t8 ăn sáng tự chọn, 1 bữa ăn tối. phòng tốt, hướng biển, free massa chân 30 phút+ massa lưng 30 phút... cảnh đẹp, nếu không chọn bữa ăn tối trừ 500k.
Đi Mũi Né các bác ơi!
Đi Mũi Né các bác ơi!
Đi Mũi Né các bác ơi!
Đi Mũi Né các bác ơi!
Đi Mũi Né các bác ơi!

Hạng B2
28/5/13
116
36
28
mấy bác giúp giùm đi ql1a cần chú ý chổ nào xxx thường có.đường có đẹp ko?

Hạng B2
27/7/14
373
141
43
mấy bác giúp giùm đi ql1a cần chú ý chổ nào xxx thường có.đường có đẹp ko?
bác để ý khúc xuân lộc, khi vượt xe nhớ để ý mấy khúc cua hay có bảng cấm vượt. Đường ql1 từ cao tốc chạy đến bùng binh trần quí cáp quẹo vô phan thiết đường ngon ok e mới đi về PT-NT về hôm qua đi Ql1, bác đi chơi vui vẻ

• Like
Reactions: nhoktykan
Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Hi các bác!
Em đi Mùi Né mới về chiều nay. Nói chung QL1 đi ok, thời gian đi Mũi Né-Saigon khoảng 4 tiếng. Một số đoạn xe tải, xe khách chạy như rùa là đoạn Xuân Lộc, Long Khánh.

• Like
Reactions: nhoktykan
Status
Không mở trả lời sau này.