Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chào các bác, em share các bác tình huống giao thông của thằng em em.
Nó đang đi từ hướng Thủ Đức về Quận 9 đoạn qua ngã tư Thủ Đức. Lúc này trời còn mưa lâm râm. Một người chạy xe ngược chiều, rồi ngay lúc đó lại có người băng bên kia đường qua, thấy người đi ngược chiều lại tăng tốc vượt mặt người ngược chiều, vượt mặt luôn chiếc xe thằng em. Thế là báo hại cho cả hai bên, trừ tên chạy ngược chiều.

Hạng C
14/4/11
519
578
93
Bác chủ mô tả tình huống em nghe mơ hồ quá. Xe chạy ngược chiều là phía bên kia đường thì có liên quan gì? Còn ông bị tông là do ổng cúp đầu từ bên trái. Mà ngay đây có đường nhánh bên trái hay sao? Vì trước ổng cũng có vài xe cúp đầu như vậy.
Ở xứ mình chạy xe phải quan sát 4 phương tám hướng. Lơ là chút thì có chuyện ngay.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Bác chủ mô tả tình huống em nghe mơ hồ quá. Xe chạy ngược chiều là phía bên kia đường thì có liên quan gì? Còn ông bị tông là do ổng cúp đầu từ bên trái. Mà ngay đây có đường nhánh bên trái hay sao? Vì trước ổng cũng có vài xe cúp đầu như vậy.
Ở xứ mình chạy xe phải quan sát 4 phương tám hướng. Lơ là chút thì có chuyện ngay.
Chắc do camera mờ quá. Bác nhìn kỹ thấy có người chạy luôn bên trái con lươn. Rồi lại có 1 người băng trái qua chỗ giao cắt thì giật mình khi thấy có xe đi ngược chiều nên phóng nhanh qua để tránh, lại ko chú ý xe hướng khác. Em thấy trong camera thế. Bác chịu khó xem camera vậy.