Hạng C
4/5/12
845
28.482
93
Hôm em ở Shibuya vui cực, khu này có phố đèn đỏ, nhiều shop bán sextoys, 2 đứa em vô tham quan thử, vô mà cứ ngó trước ngó sau :D xấu hổ chết được. Nhưng thật ra bên đó họ ko quan tâm xem mình là ai đâu, tại mình cứ ngại ngại thôi. Em mua 1 mớ mỹ phẩm, mask, mực wasabi, bánh, rượu mận cực ngon mà lại rẻ.
Em ko biết chỗ chứ có ngại đâu, em mới về hôm qua thì mới biết mẹ em mới đi hôm qua kkk, chả lẽ nhờ mẹ mua với sách đồ giùm

• Like
Reactions: nana30980
Hạng B2
25/9/04
344
325
63
55
Ho Chi Minh City
Các bác cho hỏi thăm muốn mua đồng hồ Nhật ở Osaka hay Kyoto thì vào shop nào và chiếc Campanola của Citizen rẻ nhất là bao nhiêu? Cám ơn nhiều!

Tập Lái
19/2/19
10
7
3
28
Đồng hồ đi bác ei. T ấn tượng đồng hộ nhật lắm. Nhân tiện hỏi bác mạng wifi bên ý có free như bên mình không? Thấy bà c đi về bảo nên thuê tadiwifi mà đi nên hơi hoang mang.

Tập Lái
19/3/19
1
1
3
28
Đồng hồ đi bác ei. T ấn tượng đồng hộ nhật lắm. Nhân tiện hỏi bác mạng wifi bên ý có free như bên mình không? Thấy bà c đi về bảo nên thuê tadiwifi mà đi nên hơi hoang mang.
Tadiwifi cũng ổn đó bạn

Hạng B1
3/4/18
56
25
8
47
em mới về hôm qua, chả có cccg để mua cả. Tính mua cái máy lọc không khí mà to quá ngại sách, mua đại mấy hôp chocolate tươi Nama về ăn. Sextoys thì éo biết chỗ :(
biết cũng éo dám mua