Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
Căng nhể ..........em Mèo giờ mọc Súng luôn. Đất Phú QUốc hay thiệt ............ bởi vậy giá lên ào ào
đâu có xài súng ống rì đâu, em đâu có mê chụp hình mà sắm súng
mà tiu chửn làm bạn gái em là phải tự có bầu tự đẻ đó, ông zũ hỏi xong té luôn roài, em lại cắp đít đi lùa gà mệt quá hụ hu

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
đâu có xài súng ống rì đâu, em đâu có mê chụp hình mà sắm súng
mà tiu chửn làm bạn gái em là phải tự có bầu tự đẻ đó, ông zũ hỏi xong té luôn roài, em lại cắp đít đi lùa gà mệt quá hụ hu

Tiêu chuẩn của em khó quá, bởi vậy chú @Bravia tắc lượi miết

• Like
Reactions: Hanh.Pham
Hạng D
18/12/07
3.456
575
113
Ui dào bác Sáo chấp ông Híu chập này làm rì, ổng thích thì ổng lèm bèm, chứ hết thích là ổng lặn tăm lặn tích à
em thì có cái tật hay gọi lính em là mày xưng tao khi thân mật, tụi nó ban đầu cũng sốc nhưng mà sau đó quen nghe thấy vui vẻ bình thường hết à, quan trọng là thái độ mình nói chuyện với tụi nhỏ bằng vẻ mặt thân thiện vui vẻ hay cau có thoyy
giống hôm qua em trót đệm có vài câu chửi thề mà ông @kingo cứ hục hặc em sao ăn nói kỳ thế, em cũng đíu bít sao giờ, vô đây em làm quen với văn hoá này xong có vài ông thọc phát em ngơ ngác không biết mình nên quay trở lại con đường trung niên nghiêm túc hay thoải mái văng phụ khoa bừa bãi tuỳ hứng hí hí
Gì zạ, sao tag em vô chi? Em chỉ thắc mắc sao mợ hay nói từ "chuyên môn" nhiều chứ mỗi người có quyền tự do ngôn luận mà, :)))

• Like
Reactions: Hanh.Pham
Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
Gì zạ, sao tag em vô chi? Em chỉ thắc mắc sao mợ hay nói từ "chuyên môn" nhiều chứ mỗi người có quyền tự do ngôn luận mà, :)))
:D:D:p:p:p:rolleyes::rolleyes: để yên cho tập trung chuyên môn lùa gà nha
gặp hậu tạ đại ka sau, há