Giao Thông
22/3/19
1.044
2.496
131
34
Nếu là các bác là chủ video trong trường hợp này các bác sẽ hành xử như thế nào?
Được biết đây là Văn Miếu Trấn Biên ở Biên Hoà. Nơi làm công viên và đường hoa, tết nhất người dân thường ra chụp hình.

Đi qua đường hoa gặp trường hợp này nên hành xử như thế nào?

Em thấy nhiều bác trong group bất đồng quan điểm vì trường hợp này.
Nhiều bác khó chịu vì hành động bấm còi kéo dài khó chịu của chủ thớt, vì ở khu vực chụp ảnh tết nên không nhất thiết hành xử như thế. Bấm 1 2 giây rồi đánh lái sang trái một tí là xong, chạy xe nên hạn chế chấp nhặt nhất có thể, phận họ cũng là phụ nữ. Tết nhất không nên khó khăn với nhau quá

Nhiều bác bảo đây là đường thuần giao thông, chụp choẹt gì cũng vào đúng khu vực chứ không phải lao ra giữa đường như thế đứng tụm lại chụp hình, đến khi còi lại có ý không nhường và còn khó chịu vì bị phá.

Nếu là các bác thì các bác sẽ làm sao cho hợp lí và hợp tình trong trường hợp này?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
Nói chung là do mấy thằng tổ chức ngu, không làm cái cổng thụt vào xíu như công viên Tao Đàn ý, đứng chụp thoải mái. Nếu là nhà em thì sẽ không cho vợ con ra đứng chụp như thế, gặp thằng trẻ trâu nó thắng không kịp thì tèo. Nói chung bác chủ xe có ý nhắc nhở là tốt nhưng cách hành động hơi cực đoan xíu. Chụp hình mà đứng giữa đường thì nhiều khi hình đó là hình thờ

Hạng D
25/10/20
1.545
14.725
98
56
bác chủ hơi cực đoan nhưng đúng!bữa nào gặp hổ vồ nó lùa đi cả lũ lại đổ tại số!

• Like
Reactions: nttanmam