Thảo Luận Chung Đi qua vệt bánh xe (học B2)

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0
RE: Đi qua vệt bánh xe (học B2)

Thi ở Quận 12 Trung Chánh, trên sa hình đều có mốc đễ canh, bác khỏi lo. Các thầy Hòang Gia hướng dẩn mình rất kỹ

Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Chả biết sao, nhưng sau buổi thi ông thầy cứ lén pha lén phén lại gần em, thì ra ổng hỏi sao mà canh ghê dậy cha?:D Chỉ tui coi:D
Bớ thầy ơi! thầy đừng có cái nick ở đây nhe thầy:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113

[link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=215204[/link]

Bác xem thêm ở đây

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

Vợt cả tui thi lân 1 ngày 28/3/07, qua vệt bánh xe canh sao ra ngoài luôn,không vào giữi thế là bị loại luôn. Tức quá tui lấy chiếc premacy cho bả chạy trong khu quy họach, cho bả tập bài canh lề phải khi đỗ xe ở lề đường, sau một giờ là bả ok ngay. Đến ngày 25/5 thi lần 2, lúc tậy chạy xe số 3 (ở Củ chi) lúc thi lại thi xe số 12: thế là không quen chân côn, bài dừng ở vạch người đi bộ -5đ, lện cầu rồ ga lớn +tắt máy -10đ, xuống dốc cầu chỉ còn 85đ,vào nhà xe không quên chân côn nên nó không lùi tưởng là vô nhầm số, quay lui quay tới nên ra trễ -5đ, Thế mà còn 80đ bả bò về tới đích luôn.mừng hết ăn cơm luôn, nhịn đói ra thi đương trường luôn (góp 200 cho thầy khi chạy đương trường).Tui theo dõi bả thi mà huyết áp tui nó cũng lên tới 200 luôn.hú hồn

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Đúng là tập nhiều rồi quen cảm giác lái thôi, canh bánh vào giữa 2 vạch còn dễ chứ bác đỗ vào lề đường còn khó hơn nhiều. Hồi em thi lấy bằng trên Sơn Tây, chưa có sensor gì cả, tập trước 1 buổi quen ngay. Em thi cứ đi bình thường, lúc thi xong nghe mấy anh em kháo nhau mới để ý có vệt dầu đen thẳng phía xa. Có khi đấy là một gợi ý cho các bác sắp thi lấy bằng đấy !!!!!!!!! bác vndnguyen xem có áp dụng được ko ????

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

Trong bài thi thì bác đi chậm chậm làm chủ tình huống là tốt, vì trong bài thi không quy địng tốc độ mà chỉ tính thời gian, ngoài bài thi bác cứ tà tà hít thở sâu để lấy bình tĩnh, tốc độ cỡ bầng đi bộ là vừa.chúc bác thành công.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: joliess_dreaming

Trích đoạn: tungrose

@edc : Bác hay thế :D , em chạy nhanh quá tốc độ quy định nên bị trừ 3 lần :D

Ặc ..ặc... Bác cho em hỏi tốc độ quy định là bao nhiêu ???
đối với hạng B2 là 24km/h