Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
colorpen nói:
hnhanarch nói:
colorpen nói:
Em nghĩ là được chứ, bác đang ở đâu vậy? em có biết bác không nhỉ!?

Em đến từ Cần Thơ Bác ah. Số thứ tự 278 trong danh sách SFC. Em dự định lắp DVD cho SF2009 và cũng đang nghiên cứu bộ Pioner P4150, may lại gặp Bác cùng ý định.
Bác xem hàng nếu OK + giá tốt, mang về giúp em 1 bộ nhé! Em có phải chuyển tiền trước cho Bác không? Bác cho em số TK nhé!

Em cũng lu bu trước khi đi, giá cả thì phải qua đó mới biết đc. Nếu bác ở SG thì chạy qua cty em đi mới nói đc bac ơi.

Theo em các bác cố con 6050 cho nó lành được 6 đĩa

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
em vừa dạo 1 vòng An Dương Vương, đi mà hoa cả mắt, chẳng biết ghé chỗ nào cả, thế là em chọn đại 1 tiệm hoành tráng và sạch đẹp Mai Thảo ngay góc đường ADV, Trần Bình Trọng. Ở đây nó bảo có DVD zin cho FE (em chả biết zin như thế nào nhưng bọn nó bảo là hàng Tung Của), và cả 2 con 4150 1 đĩa, 6050 6 đĩa. Rổ giá như sau:
- 4150: 13tr500
- 6050: 16tr500

Con 4150 nếu làm trọn gói: DVD 4150 + mặt dưỡng + điều chỉnh trên volang + camera lùi = 17tr200k. Tương tự cho con 6050 là 20Giá chát nhỉ.

Tính ra tổng thiệt hại đắt hơn của bác bên OF 1triệu. Các bác thấy sao ạ?

Hạng C
4/1/09
666
4
18
Bên Khanh Phong làm chất lượng nhưng giá hơi chát nhá bác ạh... Còn ở Sing thì ko chuộng SF nhiều... em đi qua đó nhiều lần nhưng hiếm khi thấy SF ngoài đường. Có lẽ họ không chuộng máy dầu mà thích máy xăng. Ở Sing thì hay làm body lift, body kit và lazang + đồ điện tử. Hàng đồ chơi cho SF không nhiều. Bác có thể lựa DVD bên đó chất lượng chuẩn hơn. Nhưng các bác cần nghiên cứu giá cả ở VN trước rồi qua Sing thăm dò và trả giá nhé...

Có 1 khu em đi trên MRT hay thấy nó 2 bên đường mà không biết nó là khu nào ... hihi.. chịu khó hỏi taxi hoặc người quen vậy bác

Hạng B2
6/5/07
324
1
16
46
QN_HCM
noikhongduoc nói:
Bên Khanh Phong làm chất lượng nhưng giá hơi chát nhá bác ạh... Còn ở Sing thì ko chuộng SF nhiều... em đi qua đó nhiều lần nhưng hiếm khi thấy SF ngoài đường. Có lẽ họ không chuộng máy dầu mà thích máy xăng. Ở Sing thì hay làm body lift, body kit và lazang + đồ điện tử. Hàng đồ chơi cho SF không nhiều. Bác có thể lựa DVD bên đó chất lượng chuẩn hơn. Nhưng các bác cần nghiên cứu giá cả ở VN trước rồi qua Sing thăm dò và trả giá nhé...

Có 1 khu em đi trên MRT hay thấy nó 2 bên đường mà không biết nó là khu nào ... hihi.. chịu khó hỏi taxi hoặc người quen vậy bác

Em cũng có ghe nói có 1 khu chuyên bán đồ chơi xe hơi giống như khu An Duong Vương nhà mình vậy, nhưng e cũng chẳng biết khu nào, thế mới mệt chứ! dù sao cũng cảm ơn bác đã góp ý ạh!