Thảo Luận Chung đi thế này có đúng lane?

Hạng C
26/11/06
561
3
0
RE: đi thế này có đúng lane?

em nói thiệt, có bác nào cho em là gàn rỡ thì em chịu, chứ ba cái lỗi lặt vặt này ngoài đường, em không bao giờ đứng năn nỉ xin cho qua hết. đúng hoặc sai, mà em sai thì em sẵn sàng đóng phạt! không có chuyện chưa biết đúng sai mà đã năn nỉ tụi nó rồi!:mad:
àh bác DuySiena ui: sáng nay em đi lại con đường xưa, khúc ngã tư bảy hiền không có đường kẻ vạch liền bác ơi, vạch đứt quãng kéo dài tới tận ngã tư luôn! (àh, sáng nay vẫn gặp lại 02 chú em í đứng đó :D)
Vậy vấn đề là: không có bảng phân luồng xe, không có vạch liền vậy em hoàn toàn có quyền chuyển sang lane bên trái chứ??? :D

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

Bao nhiêu xe khác đi bình thường mà bác bị phạt là..tại bác đi xe xịn hoặc tại bác xui
Mất có 100k còn muốn gì hơn. Sao không disscus tiếp để lên 150k hay 200k lấy giấy đi luôn?

dạ chắc tại em xui chứ em đâu có đi xe xịn đâu . em định discuss tiếp nhưng ghét rồi ko thèm discuss nữa bởi năn nỉ hoài, phạt e 100 thì thôi lấy 100 đi bày đặt viết giấy phạt .[:'(]

Trích đoạn: thunder

Là đường Cao Thắng nối dài hay đường nào vậy bác ? Công ty em ở bên Lê Hồng Phong, sáng nào em cũng chạy ngang Starfish nhưng em chưa bao giờ thấy có xxx ở khu đó hết ?
cái đừơng chỗ quán starfish chạy thắng típ nó có 1 cái đường nhỏ để băng ra sư vạn hạnh đó bác . em bị phạt xong vẫn tức vì em vừa leo lên xe em thấy có 1 chiếc 15 chỗ 1 chiếc taxi chạy ngang mà 2 chú xxx hồi nãy cũng chẳng kêu vào :mad:

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

Trích đoạn: nguoikhonglo

... em bị phạt xong vẫn tức vì em vừa leo lên xe em thấy có 1 chiếc 15 chỗ 1 chiếc taxi chạy ngang mà 2 chú xxx hồi nãy cũng chẳng kêu vào :mad:

bác xem lại đi:

Trích đoạn: nguavan

Bác sai rồi. Đây này: "ông đi câu có câu được hết cá trong hồ không?". Câu đấy là em được xxx dạy cho từ hồi còn SV đang tập đi 2b :D:D:D
Trích đoạn: nguoikhonglo

...em thấy bao nhiêu xe khác đi vào bình thường có bị thổi lại đâu em vào thì thổi ...

vậy là bác chưa đi câu rồi, vừa bắt được con cá xong thì phải thả mồi chờ cá lớn chứ :D

Hạng B2
26/7/05
341
9
18

@ bác nguoikhonglo: đường đó nhỏ xíu à, cấm xe 4 bánh chiều từ LHP qua SVH đó bác ơi, bác bị phạt..cũng xứng đáng :D

Hạng B2
29/7/06
312
1
0
Hà nội

Vâng, bác cứ việc thả, nhưng ý của xxx đó là "câu tiếp thì vẫn được cá, nhưng mà được nhiều hay ít chứ không thể bắt hết được". Thế thôi bác ạ :D
Trích đoạn: NguoiTlem

Bác sai rồi. Đây này: "ông đi câu có câu được hết cá trong hồ không?". Câu đấy là em được xxx dạy cho từ hồi còn SV đang tập đi 2b :D:D:D
vậy là bác chưa đi câu rồi, vừa bắt được con cá xong thì phải thả mồi chờ cá lớn chứ :D

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

phạt thì em ko nói nhưng mà sao mấy xe khác k bị. vậy mới tức ... mà thôi rút kinh nghiệm. tại cái bảng cấm nó cũng bị khuất ko để ý

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

thì đấy, không bắt hết được thì chỉ bắt những con lớn thôi, con nhỏ có vướng cũng thả cho đi làm mồi mà :D

Vâng, bác cứ việc thả, nhưng ý của xxx đó là "câu tiếp thì vẫn được cá, nhưng mà được nhiều hay ít chứ không thể bắt hết được". Thế thôi bác ạ :D
Trích đoạn: NguoiTlem