Hạng C
28/8/16
559
357
63
Vậy mag qua chốt BP cũng tốn thời gian đó.
Trước khi mở cửa em cũng liều 1 phen và tới chốt Bình Phước bị quay đầu xe lại SG. Lần thứ 2 đi này phải chuẩn bị đầy đủ giấy tờ từ chính quyền.

• Like
Reactions: Hungtadico
Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
Chán kiểu tư duy xin- cho thế này quá. Sở GTVT chẳng biết mặt ai, vậy họ căn cứ vào đâu mà xét cho người này, không cho người kia? Nếu họ có tiêu chí xét vậy sao không ban hành luôn tiêu chí đó thành những điều kiện để người đi lại đáp ứng.
Quan trọng Nhất là Sở GTVT HCM cho phép anh đi thì kệ anh chứ. Giờ tỉnh tui ko cho vô thì sao làm gì tui.

Hạng D
23/10/18
1.114
22.880
113
40
Trước khi mở cửa em cũng liều 1 phen và tới chốt Bình Phước bị quay đầu xe lại SG. Lần thứ 2 đi này phải chuẩn bị đầy đủ giấy tờ từ chính quyền.
Hay anh mượn xe anh Hùng đi, xong mượn ảnh luôn giấy tờ đi đường về cạo sửa chút thành tên mình là thuận tiện nhất!

• Haha
Reactions: Nhan-FORD
Tập Lái
1/1/20
22
11
3
34
Mình làm đăng ký trực tuyến cho thằng em, đã được duyệt và cho đi. Mình về Gia Lai. Cứ nên đăng ký theo hướng dẫn của sở GTVT cho chắc ăn bác ạ, đỡ mất công quay đầu xe. Lý do của bác là đưa đón con nhỏ nên chắc chắn được duyệt.

Hạng C
7/12/17
792
1.085
93
36
Mình làm đăng ký trực tuyến cho thằng em, đã được duyệt và cho đi. Mình về Gia Lai. Cứ nên đăng ký theo hướng dẫn của sở GTVT cho chắc ăn bác ạ, đỡ mất công quay đầu xe. Lý do của bác là đưa đón con nhỏ nên chắc chắn được duyệt.
Cho e hỏi về có phải cách li không, về bắt quay xe luôn ko các A.

Hạng C
7/12/17
792
1.085
93
36
Mấy A cho mình hỏi chút, thấy trong tờ khai có ghi ngày đi - ngày về, vậy mình về đón con thì có đi cách li không ah. Dưới đaknong bắt xách li 21 ngày.

Hạng C
18/1/11
509
786
93
Cac bạn cho hỏi thăm,giờ từ SG di Daklak được chưa ạ ? ngoài 2 mũi tiêm ra,cần gì nữa không các bạn ?
có bị cách ly tại địa phương không
Rất cám ơn
Chuc cuối tuần vui vẽ