Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
ve sau nói:
Ha Sonata nói:
Dạ... đường từ 51 vô tới Nhà Lớn rộng vắng nhưng ổ gà nhiều và đúng là hôi. Từ Nhà Lớn vô đường hẹp, có dân cư ... rồi mới rộng ra nhiều...bụi vì đất cát công trường...Đi 51 cho nó lành bác à. (em thám sát bằng con Future với cái máy ảnh)

Hôi cỡ ĐL Võ Văn Kiệt không hả bác Hà ??
Cá với mắm... thỉnh thoảng cũng ...không hôi. Hay là tại em la cà chụp ảnh nó quen mùi đi rồi?

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
laixehainam nói:
Em nghe nói ở Long Sơn có chổ ăn hải sản trên bè phải ko bác Hà. E chưa đi bao giờ nhưng nghe cũng ham quá, bác hướng e chổ đó ở đâu đc ko bác?
Từ VT về quẹo trái đường vào long Sơn tới chỗ đồn biên phòng gửi xe lên tàu ra bè ăn hải sản, bè nó làm bằng mấy thùng phuy nhựa để nổi, hải sản tươi ngon nhất là hào được nuôi ở đây, giá vửa phải. Không hiểu sau vụ chìm tàu Dìn ký mấy cái bè hào này còn được kinh doanh không? Sau tết năm ngoái Tớ chỉ vào đó ăn xong quay lại QL51 về SG, đường này rộng nhưng lún , ổ gà nhiều, hôi mùi cá , mắm.

Hạng F
11/1/10
6.130
59.626
113
Năm ngoái đoàn em đi Long Hải về có ghé ăn trưa mà ko biết đường tắt này. Phải quay ra lại QL51.

Hạng D
14/2/11
2.611
4.618
113
cpkhanhhung nói:
Năm ngoái đoàn em đi Long Hải về có ghé ăn trưa mà ko biết đường tắt này. Phải quay ra lại QL51.
Cầu từ Gò Găng qua Long sơn mới khánh thành bác ui, năm ngoái thì chạy xuống sông luôn:D
Cũng tại con đường này mà trạm thu phí Cỏ May phải dời lên Long Sơn đó bác :mad: