Hạng F
29/10/16
11.606
22.302
113
Pháp
Nếu chuyển qua Mer hay BMW hay Audi ---- nếu SUV thì càng tốt ---- sau một thời gian tự cảm nhận

Nhưng em vẫn chọn TOY vì tính kinh tế
Tôi thú thật là chọn giử mạng và kinh tế cho nên dùng VW
Thật ra chúng đồng hạng theo phân cấp về kích cở xe...còn

Mer C, BMW 3serie, Audi A4,...đồng hạng sang. (hạng bét trong phân khúc sedan hạng sang, nội thất dù có chật hơn Cam, Accord, Teana, M6, Sonata, K5, WW-Passat...)
Altis, Civic, Madaz 3, H-Elantra, Kia-K3,...đồng hạng cực sang.:3duongbiahutthuoc:
Thiếu VIOS nửa là đủ bộ sang ....

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
thì cảm nhận đó bác e đã chạy qua 2 dòng đó rồi bồng bềnh hơn
Có bồng vợ chú lên giường thì có chứ bồng bềnh hơn.Dìm thì dìm cho chuẩn xác.
Anh từ vios đi lên đây.Chở người già trẻ em họ toàn nói là con đi xe này êm ko có say xe như xe taxi.Mà các bác biết xe taxi là xe gì rồi đấy =))

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Híc nghe bác chủ nói mình mới giật mình, có lẽ cả nhà mình có vấn đề về dây thần kinh, chắc trơ dây thần kinh cảm giác rồi. Hè năm ngoái minh làm 1 chuyến SG-QN 850 km bằng FT , 1 tài + bà cả + 2F1 8-12 tuổi + 2 ông bà già 71,73 tuổi, chạy từ 4h30 sáng đến 10h đêm tới nơi, sáng hôm sau 8h tiếp tục đi Dà Nẵng 13h leo núi Bà Nà chiều về Mỹ Khê tắm biển , chắc do xe bồng bềnh quá nên trơ cả cảm giác mệt, mình thấy mọi người ko than mệt mà minh thấy cũng khỏe ru. Có lẽ dây thần kinh mình có vấn đề!!! nên ko nhận thấy cảm giác bồng bềnh.
Nếu máy FT xăng thì mình đồng ý với ý kiến trên.
Còn nếu máy dầu thì chắc lưng vs dây thần kinh cảm nhận của bác bị liệt hết rồi thì phải.
FT dầu em làm 1 chuyến có 110km thôi mà chiều về lếch ra khỏi xe.Sợ nó luôn