Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Cảnh sát GT thay vì góp phần vào việc tăng cường an toàn giao thông lại chú ý phạt làm khó người ngay. Không ổn với suy nghĩ và cách làm việc kiểu gây ức chế cho người dân này.

Hạng D
24/4/17
1.886
1.514
138
34
xh muc nat roi, toan lu ngu lam cha
ban dat cho tquoc
boc lot dan
ldao ngu cau ket dn móc tui hang nghin ty
thg nao cung ta day la gioi, trong khi ngu nhu bo
de tau khựa dau doc dan ta....
nhay cam nên ko dau..... nha moi nguoi

• Like
Reactions: nhattruongna
Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Từ ngày đọc báo nhà em ứ dám đi xa nữa. Chỉ mang xe từ nhà ra chỗ làm rồi về. Mịa, khổ quá cơ. Vì cái vụ này lỡ đi tỉnh có khi nào bị giữ xe luôn ko các bác? Cũng gọi ra ngân hàng rồi. Em GDV ngọt ngào thông báo rõ luôn: "E thông cảm với anh lắm nhưng quy định thế em ko giúp được anh đâu ạ. Sếp em cũng họp vụ này rồi. Bên NH em làm đúng. " Em đang đề nghị muợn cà vẹt gốc đi công chứng hỏng bít ăn thua gì hông? Nản.
Đúng là nghèo cũng là cái tội các bảc nhỉ. Nhục kinh.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Ko hiểu dc why công an gt phải đòi xem bản chính nhỉ? Muốn ktra xe gian hay xe ko gian thiếu gì cách. Cavet photo có xác nhận ngân hàng có sai gì ta? Chẳng lẽ vào ktra nhà ngta bắt phải đưa sổ hồng bản chính ah?? Loạn. Mới qua thằng em chạy 2 bánh gần chỗ Quân khu 7 bị mấy ku gthong bắt vi phạm, em mình nói còn 200 nghin mấy anh lấy giúp thế là ku gthong giựt bop em mình lấy tờ 500 nghin luon. Rồi ku gthong bỏ vào cái hộc đựng hs gắn trên moto của tụi nó e mình thấy tiền ko trong đó. Em mình nó tiếc 500 nghìn và muốn lấy 1 đống tiền của tụi nó ném ra đường. Giờ là thành cướp rồi các bác ah. Dân mình ra đường phải đề phòng 2 loại cướp. Hizzz khổ

Hạng B2
28/6/17
131
114
43
33
Vậy oto là PHƯƠNG TIỆN hay TÀI SẢN? Nếu tài sản, xxx không có quyền yêu cầu giấy đăng ký xe gốc. Là tài sản thì chuyện cầm cố, thế chấp kiểu gì là quyền của người ta. Nếu phương tiện, chú Phỉnh bỏ thuế TTĐB đi. Lúc ấy oto rẻ còn 1/3, dân cũng chả cần phải góp làm gì.

• Like
Reactions: Cesko
Tập Lái
12/6/17
42
98
33
Lũ côn an giàu toàn mua xe mới full option thì nó quan tâm làm j đến ng mua xe trả góp ,kkk

Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
Mịa, nước người ta tạo mọi đk để dân làm ăn, sáng tạo để phát triển đất nước. Còn đằng này 1lũ ngu sáng tạo ra cái luật gì đâu để dân khổ.

Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
Từ ngày đọc báo nhà em ứ dám đi xa nữa. Chỉ mang xe từ nhà ra chỗ làm rồi về. Mịa, khổ quá cơ. Vì cái vụ này lỡ đi tỉnh có khi nào bị giữ xe luôn ko các bác? Cũng gọi ra ngân hàng rồi. Em GDV ngọt ngào thông báo rõ luôn: "E thông cảm với anh lắm nhưng quy định thế em ko giúp được anh đâu ạ. Sếp em cũng họp vụ này rồi. Bên NH em làm đúng. " Em đang đề nghị muợn cà vẹt gốc đi công chứng hỏng bít ăn thua gì hông? Nản.
Đúng là nghèo cũng là cái tội các bảc nhỉ. Nhục kinh.
Nghèo là nhục hơn bác ạ, mình có đúng CAGT nó vặn vào cái cavet thì mình cứng họng. Em biết vậy nên:
1. Nâng cao ý thức và cảnh giác để không bị vịn, em vẫn đi tỉnh đoạn ngắn.
2. Lỗi này 300k, nhét ví 500k-700k cho chắc cú
Bên cạnh đó, hết tháng 8 mấy ông bán xe kêu, kiến nghị ... là sẽ có thông tư hướng dẫn vụ này. Sẽ ổn thôi bác ạ.