Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: Đi xuyên 2/3 Việt

Trích đoạn: lovecar

Bác GiaoThong: Kết quả chuyến đi thế nào bác? Có sử dụng hết các vật dụng mang theo không? và trong 13 ngày của chuyến đi bác đã di chuyển tổng cộng bao nhiêu km?:)

Chuyến đi tốt đẹp bác ạ, đi về an toàn người lớn và trẻ con đều khỏe chỉ có điều da đen như dân Châu Phi. Các vật dụng mang theo nhiều cái không dùng đến, nhưng bia lại dùng nhiều hơn Lavie. Em chỉ đi nhiều hơn bác có 2 trăm km thôi (khoảng 3500).

@Fatboy: Em trả nhời bác rồi nhé.

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

@GiaoThong, em cũng vừa xem qua chi tiết hành trình của bác, quá tuyệt :):). Khi kết thúc chuyến đi em còn thừa 1 vali quần áo chưa dùng đến và một số thứ khác mặc dù so với cái list của bác em đem theo có 70%!!

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em cắt gần hết phần đồ ăn bác ạ, chỉ có kẹo cao su và kẹo cà phê là được dùng nhiều nhất. Sữa thì chỉ phục vụ trẻ con lúc chạy quá bữa nên chỉ vài cặp, thực ra những đồ còn lại không dùng đến nhưng cũng không chiếm nhiều chỗ. Em đem theo cái ống nhòm 10X50 cho nên nhòm sướng lắm.:D

Mà bác có chụp nhiều ảnh không, post lên em thưởng thức với.

Hạng B2
17/6/06
334
541
93

Mình muốn đi tuyến đường từ Bắc Bình (Bình Thuận) QL1 sang Đại Ninh QL20, có bác nào đã đi chỉ dùm mình với, đường như thế nào? có cảm giác thế nào?

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: volvo960

Mình muốn đi tuyến đường từ Bắc Bình (Bình Thuận) QL1 sang Đại Ninh QL22, có bác nào đã đi chỉ dùm mình với, đường như thế nào? có cảm giác thế nào?

Hôm trước tôi đi theo đường Đà Lạt xuống Lương Sơn (QL1) qua thủy điện Đại Ninh (113km). Đường đi được mặc dù còn một số đoạn trên đèo chưa làm xong. Nếu đi theo đường để từ Đà Lạt xuống Mũi Né thì tiết kiệm được khá nhiều so với chạy xuống Phan Rang. Đi từ Đà Lạt qua Đức Trọng rẽ và Tà In là đi thẳng xuống.

Nó là đường số 3 trong bản đồ.

Tập Lái
20/1/07
0
0
0

Phong nha-Camlộ-Cầu Dakrong-Alưới-Ngọc hồi-Contum-Pleiku (Đường HCM) ~ hơn 800 km. Xe yếu, gầm thấp CHỚ ĐI.