Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam
RE: Địa chỉ gara uy tín ở Hà nội?

Sáng nay em vừa dắt vợ 2 của em là Corrola 92 lên Quang Quế xong, làm lại hơi, côn, thay curoa cam, thay bugi ( 200k),tổng thiệt hại theo báo giá là 10,5 tr.Nghe các bác nên em đưa lên đó,thấy có vẻ đắt quá.Ngày mai mới lấy vợ về được, không biết chất lượng thế nào, adi đà phật.

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

a di đà phật, thế trước khi sửa bác không bảo họ khám sơ và hỏi giá trước à, mình nghĩ giá ở đây là ok thôi, cũng không quá đắtđâu, lần sau bác đến sửa mới rẻ. Đầu tư lâu dài mà.

Tập Lái
10/3/05
20
0
0
Visit Site

Trích đoạn: Dongnat

a di đà phật, thế trước khi sửa bác không bảo họ khám sơ và hỏi giá trước à, mình nghĩ giá ở đây là ok thôi, cũng không quá đắtđâu, lần sau bác đến sửa mới rẻ. Đầu tư lâu dài mà.

Em chẳng biết có đắt không nữa, nhưng nghe bác này nói thấy buồn cười.
Còn có vụ lần đầu đắt lần sau mới rẻ[:-] sửa xe mà cũng phải đầu tư nữa hả?

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Đem vào có khám và hỏi qua viện phí chứ bác, bác Quế bảo thay tất cả thì hết 10tr, đến khi tính toán từng món thì hơn một ít (vì phát sinh mấy thứ ).Thợ ở đây toàn người Bình Định thôi,nhìn thái độ làm việc cũng được

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Tôi là người giớ thiệu Quang Quế cho bác Ođỳ đây.
Theo tôi giá như thế là hợp lý. Lần sau bác sẽ rẻ hơn nhưng cũng không nhiều được. Tuy nhiên khi đã thành khách quen ở đấy (cái này không ai mong), bác sẽ được phuc vụ càng chu đáo hơn.
Còn chất lượng xin đảm bảo hoàn toàn.

Hạng B2
30/1/05
106
1
18

bác chạy corolla 92 à, hôm nào anh em giao lưu cái nhỉ, em cũng chạy đời 90 đó
0912494755, bác pm cho em địa chỉ nhé

làm lại côn hơi . . .ngon lành giá 10t5 không có gì quá đăt so với các garage khác đâu bác, nhất là nếu chất lượng đảm bảo
Trích đoạn: Audi

Đem vào có khám và hỏi qua viện phí chứ bác, bác Quế bảo thay tất cả thì hết 10tr, đến khi tính toán từng món thì hơn một ít (vì phát sinh mấy thứ ).Thợ ở đây toàn người Bình Định thôi,nhìn thái độ làm việc cũng được

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

ok, có bác để em hỏi nốt một số thứ, em đang cần làm mới lại toàn bộ nội thất trong xe.Bản thân rất thích dòng xe này,dáng đẹp, khung gầm khỏi chê vì là xe nhập.Bác biết điều gì hay thì chỉ bao em với

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: XEDAP

Trích đoạn: Dongnat

Em chẳng biết có đắt không nữa, nhưng nghe bác này nói thấy buồn cười.
Còn có vụ lần đầu đắt lần sau mới rẻ[:-] sửa xe mà cũng phải đầu tư nữa hả?
Có gì là buồn cười đâu, ở đâu chả thế, lần sau thì thành khách quen rồi thì chẳng rẻ à, có lẽ em viết thêm chữ này " J/k" thì bác mới hiểu hết ý em nhỉ:D

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Nội thất thì phải chịu khó Mr Ođỳ ạ. 1 là vào Hasco Thái thịnh, đề nghị đúng đồng chí Cảnh, tổ trưởng tổ đồng làm cho. Giá đắt.
Còn nếu bác yêu vợ 2 quá muốn cẩn thận thì gửi hẳn vào Đà nẵng hay SG thợ trong ý họ làm kỹ và chuyên nghiệp hơn.